Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

Vài bức show cho các bác D90 fix 50 1.8d

Chủ đề thuộc danh mục 'Tác phẩm ảnh chụp của bạn' được đăng bởi bisun9x, 25/7/13.

Lượt xem: 3,032

1. bisun9x Thành viên cấp 1

rảnh rồi không có việc gì làm bắn vài kiểu cho anh em làm avar, cover , show cho các bác nhận xét ạ :P
    em vừa mới chụp buổi tối trong nhà, dánh flash cóc.

...
  2. Amygreen

Amygreen Thành viên cấp 2

"F**ing... but I love you so..." là gì hả chủ thớt? :D
    bisun9x thích bài viết này
  3. NightF4

NightF4 Thành viên cấp 2

nikon D90 hả bác .. em đang nhắm con đó @@ đang đâu đầu vs 50D Ca và 90D Ni :((
    p/s : màu đẹp bác ơi :x
  4. TungfLee

TungfLee Thành viên cấp 2

D90 giờ hàng lướt chỉ khoảng 10-12 tùy vào shoot - máy ảnh bây giờ về nhiều như lợn con
    NightF4 thích bài viết này
  5. bisun9x

bisun9x Thành viên cấp 1

NightF4
    TungfLee
    combo như của tớ nếu mua hiện giờ tại giangduydat, mới 100% từ thân máy đến fix 50 là gần 15tr bác ạ, giá khá tốt...
    50d cũng ổn.
    bác nên tham khảo, nếu bạn bè mà dùng canon thì bác nên chon canon, nếu dùng nikon thì chọn nikon.. vì mình sẽ có cơ hội giao lưu bạn bè nhiều hơn, cụ thể là mượn lens và học hỏi..
    Amygreen như thế nào thì dịch như vậy thôi ạ.. theo như mẫu bảo em cứ cho chữ ấy vào.... cơ mà nghe cũng hơi ngu ngu :)), nhưng mà kệ chứ, ngu cũng hay mà :)))
  6. jynftu

jynftu Thành viên cấp 3

Nếu mua D90 thì khuyên các bạn qua photoking mua nhé, new 100% đang có đợt giảm giá mạnh :)
  7. TungfLee

TungfLee Thành viên cấp 2

đi với bụt mặc cà sa đi với ma mặc áo giấy - chứ 1 mình một ngựa thì khó chơi lâu dài đc

Ủng hộ diễn đàn