Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

Vãi cứt mấy thằng mod

Chủ đề thuộc danh mục 'Góp ý cho diễn đàn' được đăng bởi nguyenvantinhhy, 5/6/15.

Lượt xem: 6,924

1. Nhờ xóa bài mà nó im thin thít, như chết hết rồi. bọn mod bên này và thằng DƯ đâu rồi? ko quản lý diễn đàn nữa ah.

...
  2. Mr.Zer0

Mr.Zer0 Thành viên cấp 2

"Thằng" Dư đâu... Vào thắp hương xin lỗi Thánh kìa.... Thánh ăn gì để con góp cỗ, cúng cho Thánh ạ :D
    Mr ED thích bài viết này
  3. Mr ED

Mr ED Mới đăng kí

Cái thái độ của bác cũng khiến ng khác khó chịu rồi ==
  4. IZBlog

IZBlog Thành viên cấp 2

Bạn thật vô văn hóa. Bạn nghĩ rằng quản lý một diễn đàn đơn giản lắm sao. Quản lý những người có thái độ như bạn đâu phải là một hạnh phúc gì. Người ta thành lập diễn đàn vì đam mê và muốn chia sẻ mà gặp những người có thái độ như bạn thì làm gì còn ý tưởng và sáng tạo nữa.
    hungnam9090, Hồng Sơnhoandsg thích bài viết này.
  5. SwingsOnlyone

SwingsOnlyone Thành viên cấp 4

:> Đại diện cho phía nhà gái, mình xinh vuốt mặt xin lỗi bạn vì đã chậm chễ trong support yêu cầu hầm hố của bạn. Mong bạn bỏ qua cho anh Dư mà dùng từ nhẹ nhàng để đẹp lòng 2 bên gia đình >:D<
    hoandsg thích bài viết này
  6. MaMa

MaMa Thành viên cấp 2

Tớ xin góp 1 viên sỏi nhỏ bé củng cố cho nấm mồ của chú mày.
  7. mono

mono Thành viên cấp 2

chỉ là nick clone thui -.-
  8. SwingsOnlyone

SwingsOnlyone Thành viên cấp 4

9. duypv2742

duypv2742 Thành viên cấp 3

Nút Band ở đâu nhỉ các thánh ^^.
  10. ChiVas18

ChiVas18 Thành viên cấp 2

R.I.P thím
  11. caecus

caecus Thành viên cấp 2

12. 7AM

7AM Thành viên cấp 1

=.= !!!
  13. Tiny Love

Tiny Love Thành viên cấp 2

Giời ơi nhục nhã cho người hưng yên nhà tôi :(
  14. mrquang789456

mrquang789456 Thành viên cấp 2

15. Ngô Đức Huynh

Ngô Đức Huynh Thích chụp lén

- Nam 24 tuổi rồi đấy... Thế mà mình cứ tưởng là Nam 14 tuổi chứ, "Young buffalo" vãi ra.
  16. Phạm Hữu Dư

Phạm Hữu Dư phamhuudu.com Ban quản trị

Trẻ trâu giờ ko có phân biệt tuổi tác đâu Ngô Đức Huynh ạ, có những người hơn 30 tuổi vẫn trẻ trâu như thường, và cũng có những cậu bé nhỏ tuổi nhưng đầu óc chín chắn và hiểu chuyện. Nói chung bản chất đã là như thế rồi thì khó mà thay đổi.
    Bùi Tài, Mr ED, SwingsOnlyone1 người khác thích bài viết này.
  17. vuphankts

vuphankts Thành viên cấp 1

Phạm Hữu Dư : Đề nghị close và xóa topic. Ô nhiễm môi trường từ cái title quá.
    Mr ED thích bài viết này
  18. phogvan

phogvan Thành viên cấp 1

xin có nén nhang vs nải chuối để tiễn bác =))
  19. baddd

baddd Thành viên cấp 1

:))
    Đat Bi thích bài viết này
  20. HanTal U

HanTal U Thành viên cấp 2

Close đc rồi chứ nhỉ:)

Ủng hộ diễn đàn