Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

Vài tấm ảnh đời thường, chân dung :D

Chủ đề thuộc danh mục 'Trưng bày tác phẩm Photoshop của bạn' được đăng bởi KUDEN, 16/12/12.

Lượt xem: 4,278

1. KUDEN

KUDEN Thành viên cấp 1

Mình cũng thích màu gốc lắm bạn, hì :D
  2. KUDEN

KUDEN Thành viên cấp 1

Mấy ảnh đó thường hay thân thuộc với tuổi thơ của mọi ngừoi nên có cảm xúc... y như là khơi lại những năm xa xưa, những ngày không âu lo với ông bà, ba mẹ , với cây cỏ và không khí của mùa quê sót lại...:)
  3. Hồ Ly

Hồ Ly Thành viên cấp 3

đẹp bác, trừ các pic bạn gái chụp ở vincom, tại ko có hồn :)
    KUDEN thích bài viết này
  4. KUDEN

KUDEN Thành viên cấp 1

Hehe, thanks bạn, tại mình cũng muốn gặp lại bạn đó nên tiện thể up lên đây luôn, nhỡ có ai đi ngang biết tí infor thì Buzz mình phát, hì :D
  5. AzureStorm

AzureStorm Thành viên cấp 1

chủ thớt làm hình đẹp quá :x yêu ròy :x
    KUDEN thích bài viết này
  6. Shimizu

Shimizu Thành viên cấp 3

yeu ai vay ta: chu? thot', em hang rong hay cu. gia`?
  7. OWL

OWL Thành viên cấp 1

Đơn giản nhẩy
  8. KUDEN

KUDEN Thành viên cấp 1

Yêu thì yêu chứ đừng đep Nep với Cast tới nhà tao nghe mày =))
  9. KUDEN

KUDEN Thành viên cấp 1

Mấy cai đẹp đôi khi xuất phát từ những cái nhẹ nhàng lắm, chẳng là do mình bị hào nhoáng bởi những thứ bên ngoài mà làm lu mờ bớt đi mà thôi :D
    OWL thích bài viết này
  10. vipaune

vipaune Thành viên cấp 2

Mình thích tấm chị gái với gánh hàng rong . với bé nhỏ dễ thương

Ủng hộ diễn đàn