Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

Vài tấm hình ưng ý - Xin nhận xét

Chủ đề thuộc danh mục 'Ảnh đẹp - nghệ thuật' được đăng bởi Mr.Thunder, 21/1/13.

Lượt xem: 5,933

1. Mr.Thunder

Mr.Thunder Thành viên cấp 1

Chết thật tại mình chả biết up zô đâu mới tập chụp mà. Cám ơn các pác góp ý. Lần sau mềnh up bài để ý về title hơn.

Cơ bản là chụp được cái ảnh này thấy hay hay nên up mọi người xem thử thế nào với lại ảnh bị lôi từ trên mạng xuống ko có ảnh gốc up lên dung lượng và chất lượng bị giảm nên noise cũng nhiều. Cám ơn các bác góp cho mình ít gạch :3

P.s: Mình là gà mới vào nghề mà các pác thông cảm :) Mình là gà mới cần học hỏi nhiều. nên up thử ảnh mọi người nhận xét thử thế nào. Mình ko biết cảnh giới cao của Nghệ thuật các pác là như thế nào nhưng Gà mới chụp thấy ảnh hay hay cần xin chút nhận xét ko có j hơn.
    FireDemonXIII thích bài viết này
  2. cudyandem

cudyandem Thành viên cấp 4

Cháu k thấy nghệ thuật à? >:)
  3. Hoangcd

Hoangcd Mới đăng kí

@@ chắc sắp đủ gạch xây biệt thự
  4. Panbeo

Panbeo Thành viên cấp 4

Dạ có =)))
  5. khjmap

khjmap Mới đăng kí

cot loi trong tam hinh ko phai co be do, ma la cai thang dung ben canh tim cach tiep can co be ^^
    FireDemonXIII thích bài viết này
  6. fuyu

fuyu Mới đăng kí

chẳng hiểu thớt ưng cái gì

Ủng hộ diễn đàn