Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

Vài tấm vẽ tay tùy hứng góp ý giúp với

Chủ đề thuộc danh mục 'Hỏi đáp - Thảo luận về Painting' được đăng bởi Huỳnh Đăng Khoa, 22/7/13.

Lượt xem: 2,483

1. Huỳnh Đăng Khoa Thành viên cấp 1

Chỉ vẽ tùy hứng (viết bi xanh) k biết thuộc thể loại gì nữa mọi người cho ý kiến với xem e vẽ như thế ổn k nhỉ :) à mấy tấm này k hề pts nhé chỉ thêm tí lend cho nét chuyển thành đen dễ nhìn xí

...
    mgrHẻo Hóm Hĩnh thích bài viết này.
  2. Huỳnh Đăng Khoa

Huỳnh Đăng Khoa Thành viên cấp 1

Chả aj nói gì nhỉ
  3. pentool_paint

pentool_paint Thành viên cấp 1

nói cho bạn zui lòng : đẹp nhưng dị
    Huỳnh Đăng Khoa thích bài viết này
  4. Huỳnh Đăng Khoa

Mìh k dc bt dị là phải, coi như đây là 1 lời khen hehe
  5. pentool_paint

pentool_paint Thành viên cấp 1

khen thật mà, sao lại bảo là koi như, bạn rất khéo tay, nếu có đề tài bình thường để vẽ thì chắc hơn khối ng
  6. Huỳnh Đăng Khoa

Mình năm naj lên 11 chưa dc học gì gọi là chuyên môn nhưg mình thích về đồ họa vs cntt nên đag tập tành í mà, nhưg có cái là chỉ vẽ theo ý tưởg còn vẽ ng thật thì mãi chả giốg cái dánh
    pentool_paint thích bài viết này
  7. Huỳnh Đăng Khoa

Ý mình là coi như "dị" cũg là lời khen đóa
  8. Huỳnh Đăng Khoa

Mình nghiện aime đây bạn :)
  9. Huỳnh Đăng Khoa

Ủng hộ diễn đàn