Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

Vấn đề chuyển, rút tiền trên Freelane.

Chủ đề thuộc danh mục 'Kiếm tiền Online' được đăng bởi cuongchelseafc, 17/5/15.

Lượt xem: 1,897

1. cuongchelseafc Thành viên cấp 1

Chòa mọi người và adim. Mình lập topic này mà không biết đăng trong box nào cho phù hợp. Sau khi tìm hiểu thì mình quyết định hỏi mọi người ở đây. Mong rằng mình đã đúng.
    Tình hình là sau một thời gian làm việc trên freelancer.con thì mình đã có một số tiền nên giờ muốn chuyển qua Paypal để rút về tài khoản thì làm cách nào ?.

...
  2. drax

drax Thành viên cấp 4

b vào finance dashboard chọn withdraw để chuyển về paypal r tiếp tục withdraw từ paypal về bank vn , hoặc click vào deposit fund ngay dưới tên bạn, nhập thông tin thẻ debit card visa như nó yêu cầu. nhưng làm cách thứ 2 xảy ra chuyện gì thì mail đi mail lại mệt lắm.
  3. cuongchelseafc

cuongchelseafc Thành viên cấp 1

Cảm ơn bạn. Nhưng sao mình chuyển qua nó bảo chờ xác thực khoảng 15 ngày ak.Bạn biết sao lâu vậy không ?
  4. drax

drax Thành viên cấp 4

nếu là lần đầu bị freelancer khóa 15 ngày, chuyển nhiều quá nguy cơ bị paypal nó limited tài khoản.
  5. cuongchelseafc

cuongchelseafc Thành viên cấp 1

Cũng không nhiều lắm bạn. Mà sao freelancer no lại khóa mình vậy. Vậy nó có ảnh hưởng đến số tiền mình không vậy bạn ?
  6. drax

drax Thành viên cấp 4

nó xác minh tài khoản, ai cũng thế thôi. 15 triệu thành viên, lúc cao điểm gần 30k thành viên trên toàn thế giới onl, ai cũng chuyển tiền liên tục mà không xác minh giao dịch thì chết nó. paypal cũng thế thôi.

Ủng hộ diễn đàn