Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

Vấn đề về lỗi màn hình trên Galaxy A5

Chủ đề thuộc danh mục 'Hỏi đáp - Tư vấn về tin học, máy tính' được đăng bởi haovmt201597, 21/5/15.

Lượt xem: 1,891

1. haovmt201597 Mới đăng kí

Cho mình hỏi tại sao mình mới mua Samsung Galaxy A5 sài được khoảng hơn tháng màn hình có hiện tượng giật giật, có bạn nào giúp mình sửa lỗi này không?
    Các bạn cho mình hỏi thêm nên sửa Samsung Galaxy A5 ở đâu tốt nhất… thanks!

...
  2. minhli97

minhli97 Mới đăng kí

Theo mình nghĩ nguyên nhân có thể do vô nước, bị va đập mạnh. Cách khắc phục bạn nên đem máy đến các cửa hàng lớn để thay thế màn hình cảm ứng. Mình gợi ý cho bạn các trung tâm bảo hành sau:
    Công thành mobile địa chỉ: 93,Tây Sơn, HN.
    High Mark smartphone Care địa chỉ: 07 Hàm Nghi, Đà Nẵng.
    Trung tâm bảo hành VIỆN MÁY TÍNH (vienmaytinh.com) địa chỉ 178-180 Hoàng Văn Thụ, Phường 9, Quận Phú Nhuận, Tp.HCM - 08.3844.2008.
    Chúc bạn thành công !
  3. Gurl

Gurl Thành viên cấp 3

A: Cho mình hỏi tại sao óc mình sài được khoảng chục năm có hiện tượng chạm mạch, ẩm ic có bạn nào giúp mình sửa lỗi này không?
    Các bạn cho mình hỏi thêm nên thay óc ở đâu là tốt nhất… thanks!

B: Theo mình nghĩ nguyên nhân có thể do bạn n.g.u bẩm sinh, đầu bị va đập mạnh hoặc ít sử dụng. Cách khắc phục bạn nên mang óc đến các cửa hàng bán thịt lợn để thay thế. Mình gợi ý cho bạn các lò mổ lợn sau:
    Công thành lợn địa chỉ: 456,Tây Sơn, HN.
    High Mark SmartStupid Care địa chỉ: Hàm Nghi, Đà Nẵng.
    Trung tâm mổ lợn VMT (vuamomthoi.com) địa chỉ 1788-1800 Hoàng Văn Thụ, Phường 9, Quận Phú Nhuận, Tp.HCM - 08.3844.2118.
    Chúc bạn thành công !

Ủng hộ diễn đàn