Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

Vấn Đề Xuất File .jpg Trong ILLustrator cs5

Chủ đề thuộc danh mục 'Hỏi đáp - Thảo luận về Illustrator' được đăng bởi toanit0392, 12/4/14.

Lượt xem: 6,948

1. toanit0392 Thành viên cấp 1

hình 1
    hình 2​

khi mình lưu nó thường báo lỗi này..mình ko lưu được, nhưng vẫn ở tại giao diện lưu file mình check vào Use art bards thì lại lưu được mình chưa hiểu lý do...bạn nào giúp mình vấn đề này được ko.. mình xin cảm ơn nhiều hjhj

...
  2. Ngô Đăng Trường

Ngô Đăng Trường Thành viên cấp 1

hình như ai không lưu dc jpg phải chuyển sang ps thì phải
    toanit0392 thích bài viết này
  3. chanhunghn

chanhunghn Thành viên cấp 1

check vào Use art bards là để lưu riêng nội dung trong trang làm việc, có thể file của bạn có nhiều rác ở ngoài trang làm việc quá nên bị nặng. Thử bấm ctrl + Y xem có nhiều rác ko.
  4. toanit0392

toanit0392 Thành viên cấp 1

mình đã ctr +y rồi ko có gì hết..với lại mình đã dùng một lớp mask bằng kích thước khổ a4 để loại bỏ hết rác bên ngoài rồi
  5. kumito

kumito Thành viên cấp 2

@Ngô đặng Trường...ai nói AI ko lưu được Jpeg? Dù lý do gì thì máy bạn bị thiếu Ram,tắt hết mọi ứng dụng kể cả trình duyệt rồi lưu xem sao
  6. effectsvn

effectsvn Mới đăng kí

chắc máy yếu tăng ram cho máy xem :D
  7. Ngô Đăng Trường

Ngô Đăng Trường Thành viên cấp 1

Save for WEb and device là được
  8. Ryan.Nguyen

Ryan.Nguyen Mới đăng kí

Chắc do hình bạn làm quá lớn mà khi bạn xuất lại để resolution ở 300ppi. Thử chỉnh lại thành 150ppi hoặc 72 xem sao nhé

Ủng hộ diễn đàn