Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

Văn hóa con người VDs.

Chủ đề thuộc danh mục 'Góp ý cho diễn đàn' được đăng bởi vutieutu, 25/3/13.

Tình trạng chủ đề:
Chủ đề đã bị khóa bình luận

Lượt xem: 9,102

1. Hồng Sơn

Hồng Sơn Helper

Nên suy nghĩ kĩ trước khi post bài :). Và nên tìm hiểu đã!
    goal thích bài viết này
  2. anka

anka Thành viên cấp 2

Đọc là biết ngay con người ích kỷ và thiển cận.. Nhờ k được thì đi nói xấu, phá đám.. này nọ.. Bạn nên biết rằng: "muốn người khác làm cái gì cho mình, thì mình hãy làm cho người ta trước". Bạn nói cộng đồng VDs như thế, bạn lên án chúng tôi.. Vậy cái cách bạn Clone nick rồi dèm pha như thế gọi là gì??? Xin lỗi bạn, trước giờ tôi chưa từng đăng bài nào, cũng chẳng giúp được ai (vì trình gà), chủ yếu là học hỏi.. và tôi biết chắc không ít người như tôi trong cái diễn đàn này.. Bạn vơ đũa cả nắm vậy, không sợ sao?? Nhìn lại mình đi bạn, bạn đang làm cái việc mà chính bạn lên án đấy!.. Xin hết!
    Fly Nguyễn, Wild Dragon King, Shenvi5 người khác thích bài viết này.
  3. Trần Hưng Thịnh

Trần Hưng Thịnh Thành viên cấp 3

Nói gì nói, mình thấy ngứa mắt ngứa miệng là gom lại phát biểu tạt nước lạnh, ai thấy lạnh thì tự động lên tiếng thôi.
    - Không còn lập nick Lon hay chai (nick ve chai nói chung) ra chửi hay góp ý chi cho mệt mà mất thời gian tạo nick kích hoạt nữa.
  4. Gau_ted_hut_can

Gau_ted_hut_can Thành viên cấp 1

Sao lại công khai IP của người khác thế kia. MOD sai lè lè rồi kia @@!
    dejokuondiAnh Lam thích bài viết này.
  5. giabuu

giabuu Mới đăng kí

Theo Mình Ad nên phát đi một thông điệp văn hóa trong 4rum, mặc dù về trao đổi kỹ năng đồ hòa là 1 điều tốt, nhurng văn hóa ứng xử quá khích cũng mang nhiêu sắc thái phảm cảm , (số ít các thành viên)
  6. Trần Hưng Thịnh

công khai là đúng, cái này chẳng ảnh hưởng lắm.
  7. thuy07k4

thuy07k4 Thành viên cấp 2

ảnh thờ bố nào dám troll. ma về vật chết nhe răng ra chứ troll à :)) nói buồn cười dã man :))
  8. jinbewon

jinbewon Thành viên cấp 2

Đi nhờ làm free còn bày đặt,troll là đúng
  9. Gau_ted_hut_can

Gau_ted_hut_can Thành viên cấp 1

Bạn sai rồi đấy, điều này đi ngược với chức vụ quản lý và luật quản lý của diễn đàn. Cấm Public IP bừa bãi trong mọi trường hợp. Làm thế này là sai và có thể bị kiện đấy!
    Ku Sang, dejokuondi, chuot4061 người khác thích bài viết này.
  10. Tít is me

Tít is me Thành viên cấp 2

nta quý nta mới troll. =;=;=;. k thì a rảnh mà troll =))
    RainyWarrior thích bài viết này
  11. ReiNguyen

ReiNguyen Mới đăng kí

mình thấy những topic nhờ vã rồi anh em vô troll có j đâu.vui là đằng khác. vì mình chắc chắn là ae vds ko phải troll lên để nhạo báng hay j khác, vui vẻ là chính mà. Bữa mới đây có cái topic bạn j đó nhờ làm cơ bắp to như Phạm Văn Mách, rồi có bạn nhờ làm thành công an đó. Chả ai phàn nàn j, vui vẻ mà đôi khi đó cũng là cái hay của 4rum. Chứ có phải topic nào cũng troll đâu. ví dụ như topic bữa trc gần đây có bạn nhờ làm ảnh thờ cho bố ấy.
  12. banbaonylong

banbaonylong Ko phải assmin

cho mình hỏi là luật đâu ra vậy bạn?
    Ku Sang, jeudi95Trần Hưng Thịnh thích bài viết này.
  13. thuy07k4

thuy07k4 Thành viên cấp 2

tớ hỏi câu ngoài lề bạn ơi. hì. 1 xóm trọ mắc cùng 1 cái mạng xong chia đầu ra thì IP có giống nhau ko bạn?
  14. Eminem

Eminem Cựu quản trị

Trong quy định của 4rum không có điều khoản không được công bố đại chỉ IP thành viên.
  15. Trần Hưng Thịnh

16. banbaonylong

banbaonylong Ko phải assmin

vẫn có đó bạn :)
    thuy07k4 thích bài viết này
  17. Trần Hưng Thịnh

IP nhà mạng cấp mình nói đơn giản nó nằm trong hộp Hub trụ điện ngoài đường (hình như hộp 16 port thì phải ).
    thuy07k4 thích bài viết này
  18. chaucalh

chaucalh Mới đăng kí

ghét nhất con gái loại này, chưa j quy chụp tất cả và đánh giá cả toàn bộ VDS ??? haizzzzzz, e nên học hỏi thêm trước khi nói nhé ! Chúc e sẽ chính chắn hơn !
  19. Phuong Huynh

Phuong Huynh Thành viên cấp 1

Sao fải khó khăn thế... Sống mà k đùa chỉ đừ cái mặt ra à... Sống thế chết sướng hơn
    K nhờ vả đc thì ít ra cũng có trận cười chí mạng và cũng mở mang đc tí kiền thức về troll chứ...
    Cơ mà k nhờ đc là chữi người ta à.... :))
    Shitt
  20. TOMMYH167

TOMMYH167 Thành viên cấp 3

diễn đàn cũng là xã hội thu nhỏ, cũng có loại người này người khác chứ :) suy nghĩ chính chắn trước khi viết :)
Từ khóa:
Tình trạng chủ đề:
Chủ đề đã bị khóa bình luận

Ủng hộ diễn đàn