Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

Văn hóa con người VDs.

Chủ đề thuộc danh mục 'Góp ý cho diễn đàn' được đăng bởi vutieutu, 25/3/13.

Tình trạng chủ đề:
Chủ đề đã bị khóa bình luận

Lượt xem: 9,095

1. Ngựa Hoang Gemini

Ngựa Hoang Gemini Thành viên cấp 4

Thanks bạn, mình ko biết cái này
  2. Thiên Yết

Thiên Yết Thành viên cấp 2

Khi bạn đã pub ảnh lên internet tương đương với việc bạn đã mang tài sản cá nhân quẳng ra chốn công cộng. Người khác lấy rồi sử dụng ra sao, bạn đâu thể trách người ta được chứ :)) .
  3. Happy Girl

Happy Girl Thành viên cấp 3

Mình tham gia 4rlâu rồi, mình rất thích lên 4r, mà thấy nhiều người cũng thế, không thì sao 4r đông mem tích cực vậy :D Có nghĩa là vấn đề bạn không thích lên 4r là thuộc về bạn, chứ có phải tại 4r đâu :-?? Nếu mà giờ vấn đề của ai cũng đổ lên 4r thế thì có mà loạn à :D Còn việc troll thì nói rồi, tại sao nhiều topic người ta lập chả ai troll, mà nhiều topic lại người ta vô troll như thế.
    Chính bản thân mình cũng đã từng có vài lần nhờ, và được giúp đỡ rất nhiệt tình, đúng với việc mình nhờ, và chính mình cũng đã đi giúp kha khá người trong 4r, và mình thấy rất vui vẻ thoãi mái.
    http://forum.vietdesigner.net/threads/xin-phan-mem-cat-noi-video-don-gian-nhat-co-the.18261/
    http://forum.vietdesigner.net/threads/nho-moi-nguoi-chinh-sua-anh-me-minh-voi.13512/

Và chốt lại, mục đích của box nhờ vả KHÔNG PHẢI CHỈNH ẢNH TỰ SƯỚNG, không phải để thoã mãn nhu cầu làm ảnh của các bạn, để các bạn có ảnh đẹp up lên fb chém gió bla bla.. nó là để các bạn hỏi những vấn đề mà để lần sau gặp phải, các bạn không phải đi hỏi nữa. Ở đây là Diễn đàn Việt Designer, quy định của diễn đàn đã rõ ràng, các bạn thấy không phù hợp, có thể không tham gia, còn cái kiểu nhắm mắt tích đại tôi đồng ý quy định rồi bị tổn thất thì ráng chịu.
    Ku Sang, Fly Nguyễn, Phạm Hữu Dư4 người khác thích bài viết này.
  4. RainyWarrior

RainyWarrior Thành viên Max level

tại sao có những topic được giúp đỡ rất nhiệt tình, còn một số thì bị troll không thương tiếc?

các bạn thử bỏ ra vài phút để nghĩ và tìm hiểu xem nào?!
    Long Lém Lỉnh thích bài viết này
  5. Thiên Ma

Thiên Ma Lãng du VietDesigner

Nói chung ko yêu thì nên ... im lặng .
    Ku Sang, Hồ LyRainyWarrior thích bài viết này.
  6. RainyWarrior

RainyWarrior Thành viên Max level

không yêu trả dép bố về :D
    Ku Sang, anka, Ngựa Hoang Gemini1 người khác thích bài viết này.
  7. Thiên Ma

:))
    RainyWarrior thích bài viết này
  8. BooXynh

BooXynh Thành viên cấp 2

Mình nghĩ những bạn nào muốn tham gia diễn đàn, muốn đóng góp hay nhờ vả thì nên tìm hiểu và đọc kỹ quy định 1 chút. "Nhập gia tùy tục" mà. Mình làm tốt đi rồi hãy trách người khác chứ! Lúc mới tham gia diễn đàn mình cũng đăng bài nhờ vả mà có bị troll gì đâu

P/S: rất thích 1 câu của anh Dư: "
    sân chơi nào cũng có cái luật của nó" :)
  9. Ngựa Hoang Gemini

Mãi vẫn ko thấy thớt chính chủ ra trình bày hàng họ gì nhỉ, hay làm mất dép rồi nên ko dám ra. Tội voãi :3 :3
  10. jeudi95

jeudi95 Thành viên cấp 1

đúng là trẻ trâu. Nói đếu bjt nghĩ. Không phải ai một lúc mà làm được.. thế học một tháng mà ko biết xóa mịn da, thay phông nền hay là cắt ghép anh chỉnh màu cơ bản hả trẻ. Nói điên vl
  11. flyindance

flyindance Thành viên cấp 1

ờ, ngày xưa thời còn trẻ trâu thích nâng bi mình cũng hay nghĩ như bạn.

12. Ngựa Hoang Gemini

À vậy ra mình thấy mình khác bạn. Mặc dù cũng từng nghĩ như bạn nhưng mình ko trẻ trâu
    Pùm TràZet thích bài viết này.
  13. Thiên Ma

Có 1 câu nói đơn giản của người khác mà ông cũng ráng bắt bẻ cho được .
    Pùm Trà thích bài viết này
  14. Doudy

Doudy Thành viên cấp 2

thỳ đấy. yêu cầu nghiêm túc thỳ ai troll làm gì:))
  15. flyindance

ồ, bình thường thì mình cũng chả rảnh để bắt bẻ làm gì, tại mình thấy nâng bi ngứa mắt nên mới nói, có đụng chạm thì cũng đành chịu vậy [​IMG]

ờ, đến bây giờ rồi suy nghĩ của bạn vẫn còn kém thời trẻ trâu của mình. lol
    Thôi mình không flame nữa đâu, bạn nâng bi tiếp đi, chào thân ái và quyết thắng.
    btw, đừng quote mình nữa nhé, thanks.
  16. Fly Nguyễn

Fly Nguyễn Thành viên cấp 4

Hầy dà, mới ngủ dậy mà thấy lắm bức xúc ghê :(
    - Tại sao bị troll, nhờ vả thế nào là chính đáng, thế nào là vi phạm luật.
    - Thái độ thế nào là tốt, thế nào là xấu.
    Nhận danh nghĩa Admin chính của Page Việt Troller tôi khuyên các bạn đang ấp ủ ý định nhờ vả vớ vẩn thì quên ngay đi còn kịp, 4r này ko phải là cái bãi rác của sự lạm dụng nhờ vả. Nó cũng ko phải là cái chiến trường của các troller, chúng tôi biết nên giúp ai và troll ai.
    Tuy là 1hội troll nhưng các bạn nghía qua box nhờ vả xem chúng tôi có giúp tử tế hay ko, có phải topic nào cũng troll ko.
    Vấn đề nó nằm trong cái đầu của các bạn, đừng để ng` khác đánh giá rằng não bạn quá phẳng.
    Ku Sang thích bài viết này
  17. đăng bụi

đăng bụi Thành viên cấp 1

bạn thử nhờ vả 1 cách chính đáng và lịch sự thì làm gì có ai troll bạn @@. tỏ ra nguy hiểm
  18. flyindance

Mà nói đi cũng phải nói lại, 4rum này rule như shit, dạo trước thì mình hay làm mấy cái ảnh phồng tôm, mình làm cái nào bị del cái đấy. Mod nhắc nhở:

http://forum.vietdesigner.net/threads/giup-em-lam-the-nao-dep-thi-lam-a.5749/page-5#post-82560

Bây giờ thì cứ thớt nào nhờ ghép ảnh là lại ghép cái nọ cái kia, admin thì tha hồ post lên fb câu like, lời trước cắn lời sau.
    Mà cái từ troll bây giờ các bạn cũng dùng tùy tiện quá rồi.
  19. Fly Nguyễn

Fly Nguyễn Thành viên cấp 4

Ăn nói cẩn thận xíu :-B
  20. flyindance

có cần phải gò bó thế không bạn?
    Diễn đàn là nơi giao lưu, chia sẻ kinh nghiệm, để vui vẻ với nhau, hà cớ gì cứ phải khuôn mẫu, gọi dạ bảo vâng, nói chuyện lễ phép nhỉ?
Từ khóa:
Tình trạng chủ đề:
Chủ đề đã bị khóa bình luận

Ủng hộ diễn đàn