Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

Văn hóa con người VDs.

Chủ đề thuộc danh mục 'Góp ý cho diễn đàn' được đăng bởi vutieutu, 25/3/13.

Tình trạng chủ đề:
Chủ đề đã bị khóa bình luận

Lượt xem: 11,406

1. nickydao

nickydao Thành viên cấp 3

Dự là sắp có war lớn
  2. Fly Nguyễn

Fly Nguyễn Thành viên cấp 4

Nói ai thì cũng nên dùng từ ngữ nhẹ nhàng xíu, ông cuongpinky đấy là mod của 4r thì cũng nên nhẹ nhàng xíu chứ chưa gì shit siếc bay tòe loe rồi :|
  3. baby.shjro

baby.shjro Thành viên cấp 2

Luật lệ theo thời gian đều sẽ có đổi mới ( Theo chiều hướng nào thì tùy theo mỗi cộng đồng và cá nhân mỗi cộng đồng). Thôi thì cùng nhau góp ý và xây dựng nhé bạn! :)
    P/S: Phồng Tôm đựng cạnh gái xinh nhìn ẹp trai hẳn :))
  4. flyindance

flyindance Thành viên cấp 1

Mình không nói ông Cường kia. Ông ấy là mod, ông ấy làm đúng theo rule, everything okay, mình không ý kiến.
    Nhưng cái cách mà mọi ngừoi ghép ảnh lung tung quá đà, cộng thêm sự ủng hộ của mod hay admin nữa, cái cách mà họ ngồi lên rule, đấy mới là shit.

Mình tham gia bên voz cũng lâu rồi (2k9) nên có thể lời lẽ của mình không được văn hóa như các bạn, nhưng trước khi soi xét mình hãy thử nghĩ về cái nội dung mình đang nói xem nó thế nào?
    Thanks.
  5. buctrongnguoi

buctrongnguoi Thành viên cấp 4

Mình thấy mod band nick này là không đúng.
  6. caphebuon_9x

caphebuon_9x Thành viên cấp 1

Đó là bạn chỉ nhìn nhận 1 mặt , ở đâu chả có người này người kia hả bạn, có người họ nhiệt tình giúp ngay, nhưng có 1 só thành phần thò troll này nọ<cũng vui mà>, hay là nói câu "Có người bảo tự học mà làm, ừ thì tự học nhưng có phải học 1 lúc là làm đc luôn đâu" cũng quá chuẩn mình thì cũng gặp 1 số cm kiểu là cho cần câu chứ ko cho cá. Y kiến của bạn ko sai nhưng mang tính cá nhân quá bạn ak.
  7. caphebuon_9x

caphebuon_9x Thành viên cấp 1

Mình cũng nghĩ vậy. Đó chỉ là ý kiến của bạn đó cũng ko có gì quá đáng lắm ngoài việc lập nick khác để trình bày.
  8. Fly Nguyễn

Fly Nguyễn Thành viên cấp 4

Ờ, cảm ơn suy nghĩ của bạn, mọi ng` ghép lung tung quá đà thế nào thì ko biết nhưng Việt Troller thì troll có mục đích và ko phải là ko giúp đỡ nhờ vả nhé :)
Từ khóa:
Tình trạng chủ đề:
Chủ đề đã bị khóa bình luận

Ủng hộ diễn đàn