Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

[vandieutot] Bách thảo hắc + thiếu nữ mê man

Chủ đề thuộc danh mục 'Trưng bày tác phẩm Photoshop của bạn' được đăng bởi vandieutot, 15/5/13.

Lượt xem: 2,677

1. vandieutot Thành viên cấp 2

Lâu lâu mới chụp vài bức ảnh bằng cái điện thoại của mình . Shows lên mong cả nhà gạch đá nhẹ tay nhe.

Xám Hắc Ám

Đa Cổ Thụ

Xanh Tươi Thẩm

Tiết Canh Tím

...
    Dee thích bài viết này
  2. Thiên Ma

Thiên Ma Lãng du VietDesigner

Nghe cái tit và caption từng ảnh mà muốn á khẩu :">
    phương_zin, vandieutotTâm Hà thích bài viết này.
  3. Dee

Dee Thành viên cấp 2

Bác đặt tên cho từng pic nghe mà ứ nhịn được cười =)))))
    - NHẤT LÀ: TIẾT CANH TÍM =))
    vandieutot thích bài viết này
  4. vandieutot

vandieutot Thành viên cấp 2

Lâu lắm mới quay lại 4rum . Gạp lại các bác vui mừng khôn siết. mãi chưa thấy Bác Hổ Báo Đâu thế nhỉ . mới thấy có mỗi bác Thiên Ma
  5. overrage

overrage Thành viên cấp 2

Vài lời về từ ngữ của bạn:
    "Đa cổ thụ" đâu phải là một màu?
    Cụm từ "Bách thảo hắc" với "Xanh tươi thẩm" là gì thế bạn? tạm thời mình tra trên mạng chưa ra :|
    vì đọc hông hiểu nên bình luận nhiêu đó trước đã :D
  6. vsea

vsea Thành viên cấp 3

Title với tên tác phẩm ấn tượng quá =)) có vẻ trọng tâm của bộ này là cây hơn mod nhỉ :))
  7. phương_zin

phương_zin Thành viên cấp 1

nghe quả "thiếu nữ mê man" e cứ tưởng chị mod sâu sếch si hoặc "mê man" rì rì đó kiểu 18+ cơ =))
  8. vandieutot

vandieutot Thành viên cấp 2

Khi nào có bác Hổ Báo... đến sẽ nói hết cho bà con biết, lâu không được gặp bác Hổ Báo... ý rồi
  9. stupidtn

stupidtn Thành viên cấp 1

Màu tức mắt quá á á....
  10. genie

genie Thành viên cấp 2

cho iem mạo muội hỏi thí không phải, có phải huynh dùng mấy cái app sửa ảnh trên máy đt luôn không :v

Ủng hộ diễn đàn