Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

Vâng, cũng vẽ vời ạ

Chủ đề thuộc danh mục 'Trưng bày tác phẩm Painting' được đăng bởi phuonganh011192, 4/1/13.

Lượt xem: 4,858

1. Thiên Ma

Thiên Ma Lãng du VietDesigner

Like cho tinh thần của em :">
    phuonganh011192 thích bài viết này
  2. conmacodon69

conmacodon69 Thành viên cấp 2

1 tuần mà vẽ được nhiều ghê,ngưỡng mộ :x
  3. amorous2k7

amorous2k7 Thành viên cấp 3

Quyết định post lên diễn đàn rồi hả PA.
  4. phuonganh011192

phuonganh011192 Thành viên cấp 3

Tks bác, em toàn quên nét thanh thôi bác ạ :)), đâm ra có nhưng cái nét to tổ chảng, có lúc tô màu con quên cả má hồng, lúc quên tô mắt cơ, cứ vội vội vàng vàng như đi đầu thai í =)), tại ham hố quá, còn ít nữa nhưng k up, chỉ để trên fb gửi cho bạn bè :)
  5. phuonganh011192

Ham hố quá :), với cả tranh thủ vẽ cho bạn bè, không có sợ cả thèm chóng chán, đến lúc muốn vẽ cho bạn lại k di nổi chuột mà vẽ :)
    À há, đem đi khoe bàn dân thiên hạ, mọi người bình loạn cho mình còn rút bớt sai sót :)
  6. phuonganh011192

Update kéo thớt lên, nó nằm ở trang 4, h box nhiều cao thủ quá, múa rìu qua mắt thợ thôi, dạo này chả vẽ đc nhiều :(, lười lắm í
    Mod bamboo nhé ;)
    Chị mẫu xinh xinh trong ảnh của anh Tâm Hà, nhiều chị xinh xinh chả biết chị nào =))

Ủng hộ diễn đàn