Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

Vào facebook chỉ còn fanpage không thấy trang cá nhân đâu

Chủ đề thuộc danh mục 'Facebook, Youtube - Và mạng xã hội khác' được đăng bởi thuyhuong9o, 1/6/15.

Lượt xem: 2,409

1. thuyhuong9o Mới đăng kí

Các bác giúp em với ạ. Buổi sáng em vẫn vào facebook bình thường. Đến chiều vào lại không thấy trang cá nhân đâu mà còn mỗi fanpage thôi. Trang cá nhân của e m có quản lý 1 fanpage. Hình ảnh khi đăng nhập vào nó như thế này ạ.

Tất cả mọi hoạt động của em đều không tìm thấy. Em có để trạng thái đã kết hôn với người yêu em nhưng khi vào đều không thấy. Nhưng hình ảnh được tag và những bình luận của em đều ko còn nữa. Vào facebook của bạn em tìm lại những tin nhắn thì thấy vẫn còn nhưng tên lại bị chuyển thành "Gái Xinh" và ko click vào tên đó được.

Thế là rốt cục nó bị làm sao ạ. Bác nào biết chỉ giúp em với. Và làm cách nào để e trở về được trang cá nhân của em.
    Em rất hi vọng nhận được sự giúp đỡ ạ.

...
  2. Phạm Hữu Dư

Phạm Hữu Dư phamhuudu.com Ban quản trị

thuyhuong9o, abc xyzSwingsOnlyone thích bài viết này.
  3. abc xyz

abc xyz Thành viên cấp 2

Chà có vụ này nữa sao, fb dạo này rắc rối nhỉ :/
  4. thuyhuong9o

thuyhuong9o Mới đăng kí

Huhu, hổng ai biết ạ. Hổng ai giúp iem sao? :(( :((
  5. thuyhuong9o

thuyhuong9o Mới đăng kí

@ Phạm Hữu Dư: Bác ơi em làm dư lày rồi mà hổng thấy có thông tin gì :((

Ủng hộ diễn đàn