Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

VDS Confession (update)

Chủ đề thuộc danh mục 'Chuyện trò linh tinh' được đăng bởi Hồ Ly, 6/3/13.

Lượt xem: 15,207

1. Hồ Ly

Hồ Ly Thành viên cấp 3

3/6/2013 12:41:19
    Chị chủ thớt fb là gì vậy :-v
    facebook.com :v :v

3/6/2013 12:42:05
    e iu chị mèo :"> nhưng cũng iu chị hồ ly :x !! thật là không biết chọn lựa làm s =)))))))))))
    iu người đi em :v :v
    Gã Lông Bông thích bài viết này
  2. Hồ Ly

Hồ Ly Thành viên cấp 3

3/6/2013 12:51:56
    Toàn troll :-<
    các bạn nghịch quá
  3. Eminem

Eminem Cựu quản trị

Post trong mục trò chuyện linh tinh sẽ không được tính số post.
    Phuong Tran thích bài viết này
  4. Hồ Ly

Hồ Ly Thành viên cấp 3

3/6/2013 13:01:53"Nghe nói assmin Dư bị GAY ợ? :|
    Với mod banbaonylon nữa :/
    Cần lời giải thích (((((((((((((((((((((="
    pitlamgi thích bài viết này
  5. Hồ Ly

Hồ Ly Thành viên cấp 3

3/6/2013 13:06:17
    Em yêu DX
  6. photokey

photokey Thành viên cấp 3

7. goal

goal Thành viên cấp 3

DX anh nổi tiếng quá ;))
    DX_Degenerationmgr thích bài viết này.
  8. Hồ Ly

Hồ Ly Thành viên cấp 3

9. Hồ Ly

Hồ Ly Thành viên cấp 3

3/6/2013 13:33:36
    "Sao giờ lắm mem mới thế @@
    _Thành viên thứ 1496_ "

3/6/2013 13:38:57
    Thớt có để ý anh nào trên vds ko? ;))
    ko ạ
  10. Phuong Tran

Phuong Tran Thành viên cấp 2

[quote="Hồ Ly, post:
    3/6/2013 13:38:57
    Thớt có để ý anh nào trên vds ko? ;))
    ko ạ [/quote]

Mình cũng tính hỏi chủ thớt như vậy nhưng có ng hỏi dum rùi;;)
  11. Hồ Ly

Hồ Ly Thành viên cấp 3

có phải là topic hỏi đáp đâu :v :v
  12. Thiên Ma

Thiên Ma Lãng du VietDesigner

Musicista di formazione, è stato uno dei più importanti, influenti e innovativi cantautori italiani di sempre. Alla ricerca costante di nuovi stimoli e orizzonti, si è addentrato con curiosità ed eclettismo nei più svariati generi musicali, collaborando e duettando con molti artisti di fama nazionale e internazionale. Autore inizialmente solo delle musiche si è riscoperto, in una fase matura, anche paroliere e autore dei suoi testi. Nell'arco della sua lunghissima carriera, che ha raggiunto i cinquant'anni di attività, ha sempre suonato da , sua grande passione fin da giovanissimo.
    pitlamgimgr thích bài viết này.
  13. Hồ Ly

Hồ Ly Thành viên cấp 3

translate 1:
    Trained musician, was one of the most important, influential and innovative Italian singer-songwriters of all time. Constantly looking for new ideas and horizons, it is penetrated with curiosity and versatility in a variety of musical genres, collaborating and duetting with many renowned artists nationally and internationally. Author initially only the music was rediscovered in a mature phase, also lyricist and author of the texts. Throughout his long career, which reached fifty years of activity, has always played by his great passion from an early age.
    translate 2:
    Músico entrenado, fue uno de los más importantes, influyentes e innovadores cantautores italianos de todos los tiempos. Constantemente buscando nuevas ideas y horizontes, se penetró con curiosidad y versatilidad en una variedad de géneros musicales, colaborando y haciendo dúo con muchos artistas de renombre nacional e internacional. Autor inicialmente sólo la música fue redescubierta en una fase de madurez, también letrista y autor de los textos. A lo largo de su larga carrera, que llegó a los cincuenta años de actividad, ha desempeñado siempre por su gran pasión desde una edad temprana.
  14. Hổ Báo VietDesigner

Hổ Báo VietDesigner Huyền Thoại VietDesigner

- Hội Spam hoạt động tốt thật ! :">:">:">
    sun_writer thích bài viết này
  15. Hồ Ly

Hồ Ly Thành viên cấp 3

3/6/2013 14:19:12
    bạn Hun bạn trai gần nhất là khi nào ? mấy lần ?
    đó giờ hổng có bik hun bạn trai :v :v

3/6/2013 14:30:01
    "vừa lên diễn đàn thấy các bạn viết confession nhiệt tình quá cũng muốn tham gia :v cơ mà chả biết viết gì !! thế nên thử viết 1 vấn đề chả liên quan :v chẳng qua đanh pts cái điện thoại thì tự nhiên thắc mắc! :-? có ai biết tại sao điện thoại cố định từ hùi xưa ! mỗi 1 số trên điện thoại đều chứa các chữ cái không @@ chúng để làm gì vậy!!???
    =.=!"
    câu này bạn nên vào mục hỏi đáp :(
  16. mittokojzy

mittokojzy Thành viên cấp 2

=))))) 2 câu confession gần nhau nhất và duy nhất từ đầu đếnn giờ mà không liên quan đến nhau!!! =))))
  17. Hồng Sơn

Hồng Sơn Helper

18. Đoilơ ViệtDesigner

Đoilơ ViệtDesigner Thành viên cấp 5

Thành hỏi đáp chứ ko phải con phét sừn nữa cmnr >:)
  19. ILovePhotoshop

ILovePhotoshop Admin page Vietdesigner.Net

Người ta gọi là sai đường lối của Đảng và nhà nước :D
  20. Hồ Ly

Hồ Ly Thành viên cấp 3

3/6/2013 14:51:35
    "Lập nick trên diễn đàn lâu lắm rồi, nhưng toàn dùng để xem ảnh thôi, nhờ cái confessions này quyết định tỏ tình một cái
    Tớ là tớ rất thích anh Dư admin của VDS, sao lại có người đẹp trai như anh ấy nhỉ, tớ còn thích cả cái giọng nói miền nam của anh ấy nữa chứ :""> ( tớ là con gái miền bắc mà). Nhưng mà anh Dư có vẻ khó tính và khó gần quá,làm cách nào để làm quen được với anh ấy bây giờ. ai biết bày cách cho tớ làm quen với :). Mà liệu nhìn anh ấy cuốn hút thế kia đã có bạn gái hay bạn trai chưa các bạn nhỉ, tớ tò mò lắm vì tớ là tớ thích anh ấy nhiều mà :x.
    VDS Confessions ơi, nói với anh ấy dùm tớ là "" em rất thích anh"" nhé <3"

ko biết thật hay đùa, mà bác Dư có bg roài thì phải :v :v
    mgr thích bài viết này
Từ khóa:

Ủng hộ diễn đàn