Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

VDS DotA Hội

Chủ đề thuộc danh mục 'Chuyện trò linh tinh' được đăng bởi Liebestraum, 22/1/13.

Lượt xem: 15,494

1. Winter16

Winter16 Thành viên cấp 3

Geo là Hero dễ thương nhất trong Dota :))
  2. Mepo

Mepo Thành viên cấp 3

Á á á.... Cái hình này em vẽ hồi lâu lắm rồi cũng mất file chẳng nhớ mình úp lên đâu...
    Sao bác tìm dc hay thế x_x
    Kỉ niệm 1 thời... Cảm động quá T_T
    Bé geo cầm ring B kìa :x:x
  3. JanSperry

JanSperry Mới đăng kí

vẽ con gì ko vẽ đi vẽ con nhợn quỷ xấu nhất dota :P .
  4. Winter16

Bác vẽ thiệt ák??? Có tý gió nào ko thế???? Nếu bác vẽ đc thì sao lại ko bik dùng Google Image là ra nó???? :))
    Còn cái replay thằng kia đánh Geo cực bá đạo. Mà lưu nó ở chỗ nào tìm mãi ko ra zzzz
  5. Mepo

Mepo Thành viên cấp 3

Chắc thằng này này <<<<
    Tại trong máy cũng ko còn hình đó . Cách đây mấy năm rồi :|
    Cũng quên luôn là có vẽ con đó =.="
    I lớp geo :*
  6. hAckeZ

hAckeZ Thành viên cấp 2

7. Winter16

Cái này mình quay lại replay bằng Bandicam nên nó hơi giật! THằng Geo game này hơi ghê! Mình chơi Venom (Tìm cái rep mệt wá :( )
  8. nothing_7117

nothing_7117 Mới đăng kí

Tên : Trần Quốc Anh
    Nick VDs : Nothing_7117
    Nick Garena : phoenix1260
    Lv : 24
    Sở thích : Fram và đi ram :) ngoài ra có thể chơi tốt : Storm, invoker, goblin, Es, QOP, NVM, Sk
  9. Winter16

HÌnh như có gặp bác này rồi, mà mình bik Dota có farm với roam thôi mà :|
  10. Mepo

Mepo Thành viên cấp 3

Sida vậy mà ghê á =))
    Team 2 có biết chơi ko vậy =))
    Cơ bản là mình có nhiu đó đồ thì giết mấy thằng team 2 mà nó ko kịp nhấn skill hay click chạy đâu, Khoảng 1s à :)
    Blink vào rồi trói rồi mới poof mấy con kia vào là thấy chuối rồi. Lại còn trói trật phải rượt theo:-H
    Mic geo thế này thì pro :">. (Bỏ qua cái dụ thêm force tự sướng vì ko giống người cho lắm ;)))
  11. Mèo Mun Đi Hia

Mèo Mun Đi Hia Thành viên cấp 2

chán nhỉ mình chơi dota 2 không à :-<
  12. nothing_7117

nothing_7117 Mới đăng kí

ak là farm vs roamđó mà ... hơi ngu tiếng anh nên viết sai ấy mà :))
  13. Winter16

Nói thật là mình cực gà trong zụ mic nhiều unit. Chỉ mic tốt khi có 2 unit trở xuống thôy (Chã hiểu sao mic quân trong AoE với các map custom khác của War3 tài thế ;)) )
    Dota thì thường là né các hero kiểu đó ra ;;)
  14. JanSperry

JanSperry Mới đăng kí

dù có làm gì đi nữa thì thực tế trong dota geo là con lợn quỷ xấu nhất , bị hắt hủi trốn chui lủi trong rừng rậm . Phải tự tạo ra những bản sao xấu xí như bản thân để kiếm niềm vui. =)) con doom là con thứ 2 về độ xấu xí . :))
    cute chỉ có thể là puck , rylai , storm , panda , mirana
  15. Winter16

Thế còn Xex, Wind thì sao hả bác =P~ ???
  16. Winter16

Tương gì Clip ngắn ngủn zậy thím????
    Còn chơi Geo đạt Godlike thì đc hoài ;))
  17. Mepo

Mepo Thành viên cấp 3

Clip ngắn củn thôi. Vấn đề là làm dc như trong clip. Đơn giản là blink + đẩy 5 con 1 lúc í mà (:|
  18. Winter16

Nếu dùng Shift wen thì nó bình thường lắm thím ợ! Blink + E + Tab + F + F + F :))
  19. Mepo

Mepo Thành viên cấp 3

Nghe là thấy ko biết gì về điện
    Tôi đã thử và đã ko tin, Còn bạn thì sao :))
  20. Winter16

Đơn giản đó chỉ là mặt lý thuyết, nếu mà dễ thì khi đánh public mà random trúng Geo là -repick đâu ;))

Ủng hộ diễn đàn