Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

VDS DotA Hội

Chủ đề thuộc danh mục 'Chuyện trò linh tinh' được đăng bởi Liebestraum, 22/1/13.

Lượt xem: 15,465

1. b0yHN_96

b0yHN_96 Thành viên cấp 4

158149 vào đi anh :D vào gg plus chỗ search group ấy, rồi join
    Lỳ... thích bài viết này
  2. fantasylove1992

fantasylove1992 Mới đăng kí

heart >5000+ deive 5800+ yasha 2100 + 3300+ treat 1500+250 =??? gan 20.000 moi~ phut fam 1000k tien?
  3. BaoZ

BaoZ Thành viên cấp 2

Tên : Bao
    Nick VDs : nick này
    Nick Facebook :...
    Nick Garena : KaiS,
    Lv : 27 ( chơi nhiều nick giờ mới làm đám cưới với acc này )
    Heros yêu thích : PA, Rylai , Tiny, Sex , Boom =))
    Vị trí yêu thích: Đánh được tất cả các vị trí nhưng tốt nhất chắc là Cave , Gank

Thần tượng: Loda, Dendi ,
    Team DotA yêu thích: Virus.Pro, Boba :))

Có tấm hình làm quen với ae mới đánh gần đây bên room 26 :))

Liebestraum thích bài viết này
  4. banbaonylong

banbaonylong Ko phải assmin

lần cuối chơi dota là cách đây 2 năm :(
  5. pingpoong

pingpoong Thành viên cấp 2

Tên : Ping Poong
    Nick VDs : PingPoong
    Nick Garena : green_bxb
    Lv : 21
    Sở thích : Các hard carry : PA, Morph, Trasex, Súng, Nai'x, ...
  6. conduong

conduong Banned

toi rồi, vừa làm trận quen tay mà đánh tù vãi chày, có khi báo danh cho vui thôi :(( , ai lập hội LOL e tham gia với
  7. dtkt12

dtkt12 Thành viên cấp 2

sao mình ko search đc 158419 nhỉ. hic
  8. Đầu gấu Vietdesigner

Đầu gấu Vietdesigner Thành viên cấp 3

158149:-w
  9. PTHP

PTHP Thành viên cấp 2

Đú...
    Tên : Tùng
    Nick VDs : PTHP
    Nick Garena : FunnyHunterX
    Lv : 33
    Sở thích : Mid & gank bất kể là heroes gì, đã từng rất nhiều lần vác PA void chaos... thực hiện chiến thuật trên =))
  10. Liebestraum

Liebestraum Clone Stamp Talent

Sao bác cứ thích nghĩ là hack nhỉ ;)) bác hack gold trên Garena thế nào vậy chia sẻ cho anh em với ;)) Đây em tính cẩn thận cho bác coi
    Em không nhớ rõ là em phá được bao nhiêu trụ nhưng là gần hết
    Heart + 3300 + devine + yasha + tread + mặt agi = 5500 + 6200 + 3300 + 1450 + 2100 + 500 = 19000

Mỗi mạng sẽ được từ 250 đến 350 em gọi chung là 300, đồng đội coi như 200, farm trung bình 45 gold. Vào được 800, 24p mỗi phút dc 60 gold, p 6 trụ ngoài tầm 500 1 trụ, tru trong 3 trụ tầm 600 1 trụ, 6 cái nhà to với 10 cái nhà bé là 350 với 110, farm rừng tầm 2000 đi
    Tổng lại :
    300x12 + 200x5 + 45X67 + 800 + 24x60 + 6x500 +3x600 + 350x6 + 110 x10 + 2000 > 19000

Đó là chưa kể FB, đa số trận này em giết và gây dame nên 1 mạng phải được hơn 350, 2 cái trụ trong phá được 6 700 gì đó em không nhớ, mấy cái nhà phá được nhiều tiền hơn, farm rừng có thể nhiều hơn, mấy quả đứng gần không combat cũng được tiền

Còn bác đừng hỏi tại sao em ăn hết tương đó cái trụ với nhà, nếu ko ăn hết và không giàu thế này thì chả chụp lại làm gì, mấy năm chơi số trận được thế này không nhiều mới chụp lại chứ.

Ps: em thấy có thể này mà bác đã kêu hack thì ... có trận đi farm ko giết người mà em còn 25p van hood tread radian ;))
    Còn 1 vấn đề nữa là bác hack gold trên garena thế nào ;))
  11. Lãng tiên sinh

Lãng tiên sinh Thành viên cấp 2

Tên : Lãng
    Nick VDs : Lãng tiên sinh
    Nick Garena : Oruku.TrymTo
    Lv : 35
    Sở thích : Mid & gank và bóp dái đồng đội =))

12. b0yHN_96

b0yHN_96 Thành viên cấp 4

hack gold trên garena kiểu j chỉ với =)) lần đầu nghe
  13. Tờ Ùng Sờ pờ rúc

Tờ Ùng Sờ pờ rúc Thành viên cấp 2

Tên : Trần Anh Tùng
    Nick VDs : Tờ Ùng Sờ Pờ Rúc
    Nick Facebook : www.facebook.com/mrzeus1993
    Nick Garena : tao.la.tao93 hoặc HGTDVN.sntt
    Lv : 22 và 15
    Sở thích : gank gank hẳn,push push hẳn,farm farm hẳn,đánh theo cảm hứng nên có thể có trận bá đạo nhưng có trận ko có nổi cái tread :( thích cầm những hero có cách đánh rõ ràng như Zeus,Nvm,SS,Lich,Kunkka,ES,Ursa,riki,traxex,súng,vernom,rylai,...
    Hồi trước em hay đánh,xong có 1 thời gian chán game nên nghỉ,bh thi thoảng làm 1 game,sida hơn rất nhiều :(
  14. Liebestraum

Ủa vừa làm mấy trận xong mà không thấy bác :D Nói chung team VDS đánh rất bá, thắng không =)) Trận nào team bạn cũng GG rất sớm =)) Tất nhiên nhiều ae không có gold nên chỉ đánh room 15 thôi ;))
  15. BaoZ

BaoZ Thành viên cấp 2

Súng fam như vậy là Bình thường mà :
    1- Team bạn chỉ có 3-5
    2- Team 2 quá gà ( chết nhiều và team bạn chỉ có chết 3 mạng)
    3- Team bạn chưa bể trụ nào cả.
    4- hầu như Súng fam nhiều chỉ để tiny và mor gank ..
    (chỉ được cái team 2 chịu ở lại ăn hành thôi )
    bạn kia ko phân tích cái hình bạn chụp lại đó..lên cứ nghĩ hack gold :))
  16. Liebestraum

Hic nãy giờ có mỗi bác đó thắc mắc ;)) Nói 2 lần mà vẫn cứ nghĩ hack gold :O
  17. BaoZ

BaoZ Thành viên cấp 2

chắc tại bạn đó chưa hiểu vấn đề :)) chỉ nhìn vào các con số thôi à :))
  18. fantasylove1992

minh ko co' y' noi ban hack gold hay ji het'. ban cu tinh' ban kill. sao ko tinh' die.! voi so sanh chi~ so' cua~ mor hoi chenh lenh. tinh' kill hoi dong mor 15>5 of ban. fam cug~ nhiu hon., kill sap' xi~... do` mor ko bang` 1/2 ban.!. tai thay thu' vi nen phan tich day thoy chu ko co y' noi ban hack ji dau!
  19. fantasylove1992

chua tinh' thag dau tien lv 21 kill 20 mag.!
  20. vOz_James

vOz_James Thành viên cấp 3

Lượng kill do ast của mor nhiều hơn chưa hẳn là nó kiếm đc nhiều gold hơn! OK?

Ủng hộ diễn đàn