Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

VDS DotA Hội

Chủ đề thuộc danh mục 'Chuyện trò linh tinh' được đăng bởi Liebestraum, 22/1/13.

Lượt xem: 15,469

1. Lỳ...

Lỳ... Thành viên cấp 3

bổ sung thông TIN...tấm này mang tên : Ultra kill tiếng gọi nơi hoang dã =))[​IMG]
  2. Lỳ...

Lỳ... Thành viên cấp 3

rồi ạ :))
  3. b0yHN_96

b0yHN_96 Thành viên cấp 4

replay em cũng save nhiều lắm :)) em cũng khoái nhất never mô ;))
    Lỳ... thích bài viết này
  4. Lỳ...

Lỳ... Thành viên cấp 3

hờ hờ...SF mình bỏ 1 thời gian khá khá là lâu rồi...tầm 7 tháng :v...pudge cũng thế...chơi SF với Pugde toàn bị kêu hm (pudge hook Invi như thật, pudge check rune như thật, SF hm, SF check rune như thật..v..v) tự ái qá nên từ đóa chuyển qua cave...mà dc cái mình công nhận mình check run vl thật =)) 100% ko miss từ phút 1-6 =))
  5. Winter16

Winter16 Thành viên cấp 3

Bác thớt ko bik chụp hình màn hình àh :-?
    nick GG: AlwaysWin16
    lv:27
    nick face:
    http://www.facebook.com/long.winter.5sở trường: thường là đánh random, trừ visage ra (cực ghét con này) thì chơi tốt tất! ;)), thích lên iteam theo kiểu dị như PL lên bloodstone, Omi lên bash và MoM :))
  6. Lỳ...

Lỳ... Thành viên cấp 3

oắt thờ phấc...thế nào lại PL lên BloodStone [​IMG]
  7. Winter16

Skill 1 cd có 7s nên tha hồ spam nhá :))
    Có trận Axe lên Book, giáp băng. Ursa lên hex, gậy lốc; Lina lên Dagon5, Deso, MKB :))
    Đánh toàn lên kiểu đó, team nó chửi mặc kệ, mình nói "Miễn sao win là đc rồi =))"
  8. Lỳ...

Lỳ... Thành viên cấp 3

Thua =)) nhưng lên v mới hay :v
  9. Winter16

Thì lên theo sở thích thôi mờ, team kia nó tưởng mình ko bik chơi nên chủ wan ;))
    Trận này cầm AM, bị nhét hành vào mồm đến tận phút 40. 3-5 và mình để Abaddon pum hết đồ 2 thằng kia. Thế mà vẫn win :))
    Lỳ... thích bài viết này
  10. Lỳ...

Lỳ... Thành viên cấp 3

vãi AM..~.~ ghét nhất AM..muốn thịt nó cứ phãi Hex :v
  11. Winter16

Cái này là 1 cân 4 nè, cái số mình chỉ đi làm sp cho PA thôi, PA late rồi nên chủ wan đi lẻ bị thịt. Thằng Jakiro thì out rồi, team nó định push mid kiu Lina xuống nhưng ko kịp. Liều mạng bay vào, điều khiển Jakiro và được thế này :))
    Lỳ... thích bài viết này
  12. Lỳ...

Lỳ... Thành viên cấp 3

13. b0yHN_96

b0yHN_96 Thành viên cấp 4

em cũng hay kiểu lên đồ dị :)) mà cái hay lên nhất là armlet *_* món đồ ưa thích
    Lỳ... thích bài viết này
  14. Lỳ...

Lỳ... Thành viên cấp 3

[​IMG]Group của mình đông vui gê =))
  15. Liebestraum

Liebestraum Clone Stamp Talent

Win 8 không print scrn trong war được bác ơi ;)) Chào mừng bác vào Dota hội :-bd
  16. Winter16

Sài win8 nhưng ko chơi Dota trên lap :))
    Mình cũng có tham gia hội AntiHm trên face :P
    Liebestraum thích bài viết này
  17. Liebestraum

Liebestraum Clone Stamp Talent

Bác cố chấp thật, em hỏi thật bác chơi lâu chưa, súng farm như vậy là rất bt, chẳng thấy ai thắc mắc trừ bác ;)) Em không tính số death thế những mạng đứng gần trong 47 kill của team mỗi mạng được gần 200 thì sao ;)) Bác nhân thử xem được bao nhiêu tiền, có lẽ bác chơi chưa bao giờ được nhiều đồ vậy ah :O cái trận em chụp trận đánh cây kia cuối trận em dư hơn 20000 gold bác tin không, bác cứ kêu làm sao farm được, thế theo bác là làm sao famr được, bác tự hỏi mình đi, hack gold không được, không phải farm thì là tiền trên trời rơi xuống ah :-w
    Lỳ... thích bài viết này
  18. Lỳ...

Lỳ... Thành viên cấp 3

bạn ý chưa bao giờ dc như thế =)) nên thôi...cứ coi như mình farm như hack vậy =)) hãnh diện lên chớ :v
  19. vOz_James

vOz_James Thành viên cấp 3

Giống như mấy lần chơi Hổ vs Pudge ấy,stun, kéo trong rừng éo có sight ảo vl kêu HM :))
  20. Winter16

Farm như thế chã có gì là lạ, nhưng mình lại ko thích lên Devine, thích lên đồ tốc độ đánh hơn :))

Ủng hộ diễn đàn