Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

VDS DotA Hội

Chủ đề thuộc danh mục 'Chuyện trò linh tinh' được đăng bởi Liebestraum, 22/1/13.

Lượt xem: 15,376

1. Liebestraum

Liebestraum Clone Stamp Talent

Tối nay anh em vào làm trận nhá, đề nghị mọi người mua gold để có cơ hội được ăn hành, hôm qua mấy room 15 chán qua, có 20p đã GG rồi

PS: sao mình toàn random dc support vậy -_-
    Lỳ... thích bài viết này
  2. Liebestraum

Kỷ lục farm của em là hơn 600 creeps mà quên ko lưu :D còn được mỗi cái trận 529 chụp ở trên là vừa đánh tuần trước ở room 6 :v :v
  3. Winter16

Winter16 Thành viên cấp 3

Bác chơi "nông dân" thế :|
    Để ý mấy cái hình trên hình như mình hiếm có trận nào trên 150 creep :))
  4. Liebestraum

Em cũng có ghi là thích chơi hard carry mà :D nói chung em chơi những con có lối chơi đa dạng kiểu semi carry như Potm, nvm ... rất dở. Chơi famr là farm hẳn mà support là support hẳn :D
    Tối qua không thấy bác tham gia, không thì team đã đủ người rồi :D thấy có vẻ mặt bằng VDs mình rất ổn :D đánh win không
  5. Lỳ...

Lỳ... Thành viên cấp 3

có duyên =))
  6. Winter16

Winter16 Thành viên cấp 3

Khi nào tuyên chiến bên hội AntiHm á. Bị tộng hành vào mồm các kiểu :D
  7. duyoxay

duyoxay Thành viên cấp 1

Tên : Duyoxay
    Nick VDs : Duyoxay
    Nick Garena : Duyoxay
    Lv : 28
    Sở Thích: Feed và bóp đít team :P
    Liebestraum thích bài viết này
  8. BaoZ

BaoZ Thành viên cấp 2

Bác Nào chưa biết vào Group thì làm thế này nè ...=)) mau mau để tối còn PM chém nữa
  9. duyoxay

duyoxay Thành viên cấp 1

rồi đó chú :D
  10. Lỳ...

Lỳ... Thành viên cấp 3

chưa ổn đâu...game đa số toàn puplic...nêu warteam thì phải luyện kỹ năng đánh team...ko phãi đánh team là dễ đâu...Pulic dù Pro cỡ nào mak khi warteam để lạc lõng thì cũng phế..ý kiến là lập team và luyện trước..sau đó sẽ đăng kí war sau.. :v cần luyện tính đồng đội + hiểu ý nhau :v
  11. Liebestraum

Trời bác nói thế nào chứ muốn đánh với hội lớn thế phải tập tành đàng hoàng chứ. Hội mình là designer mà :> không chuyên không chuyên ;))
  12. Lỳ...

Lỳ... Thành viên cấp 3

bác nào biết chơi riki + io thì dơ tay ạ =))
  13. Liebestraum

Trời đánh war team phải hiểu ý nhau lắm, mình là giao lưu học hỏi thôi chứ không thi thố :-bd
    Lỳ... thích bài viết này
  14. Lỳ...

Lỳ... Thành viên cấp 3

AntiHm, Art, HGTDTVN toàn dân chuyên war team =)) nhớ có cái đội nào thách đấu với HGTDVN cả team bị kill 30-0 =)) ko giết dc mạng nào + push trụ ko nổi 1 cái :v
  15. vonmquocthai

vonmquocthai Thành viên cấp 1

Cho tham gia hội với :-bd
    Tên : Võ Nguyễn Minh Quốc Thái
    Nick VDs : vonmquocthai
    Nick Garena : vonmquocthai
    Lv : 25
    Sở thích : Invoker, Rylai, SD, Rash....
    Sở trường: Chuyên gank và làm Osin :((((
    Giờ hoạt động: 19h trở đi
  16. Liebestraum

Riki - io cũng hay, mà không hay bằng huska - necrolit =))
  17. Lỳ...

Lỳ... Thành viên cấp 3

tốt nhất mình cứ train với nhau vui vẻ dc r =))
  18. BaoZ

BaoZ Thành viên cấp 2

HGTDVN :)) đánh vài trận rồi có vài đứa nguy hiểm nhưng tổng thể vẫn war được =)) chỉ sợ bác yếu tinh thân với kill 30-0 thôi =))
  19. Lỳ...

Lỳ... Thành viên cấp 3

vâng...thấy nó khoe chiến tích 30-0..ko mất trụ..mình cũng lạnh người =))
  20. BaoZ

BaoZ Thành viên cấp 2

trên facebook tụi nó khoe chiến tích nhiều lắm -- làm việc rất chuyên :)) hm là ban nick ..hình ảnh đủ trò =))

Ủng hộ diễn đàn