Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

VDS không phải chỗ tự sướng !!

Chủ đề thuộc danh mục 'Chuyện trò linh tinh' được đăng bởi Ngựa Hoang Gemini, 23/2/13.

Tình trạng chủ đề:
Chủ đề đã bị khóa bình luận

Lượt xem: 6,249

1. Fly Nguyễn

Fly Nguyễn Thành viên cấp 4

Thôi thì người ta sai các bạn góp ý nhẹ nhàng và ko gây war nhé ;)
    Nếu bạn Bảo Trần cảm thấy mình có phần sai thì rút kinh nghiệm lần sau.
    Nếu các bạn góp ý thẳng quá gây khó khăn với chủ thớt thì dễ mất đoàn kết lắm ;)
    Cứ từ từ nhẹ nhàng mà chỉ bảo nhau.
    Bảo Trần 93Ngựa Hoang Gemini thích bài viết này.
  2. Bạch Sầu Phi

Bạch Sầu Phi Thành viên cấp 3

Có nhất thiết phải troll hay chỉ trích không :-? thấy những bài không hay mình chỉ lờ đi, mình nghĩ khi không ải hưởng ứng thì người ta cũng không liên tục post bài đâu :-?
    Phải nói là chán cái box nhờ vả, lâu lâu không nghé qua. :|
    Ngựa Hoang GeminiBảo Trần 93 thích bài viết này.
  3. Bảo Trần 93

Bảo Trần 93 Thành viên cấp 1

cám ơn bạn , mình hiểu rồi mình sẽ cố gắng nhìu hơn nữa,..
  4. Hanee

Hanee Thành viên cấp 3

Bạn đừng bảo nhà không có điều kiện nên không thể sắm máy ảnh xịn...
    Theo bạn máy ảnh như thế nào gọi là máy ảnh xịn và nhà như thế nào gọi là nhà có điều kiện. Đâu nhất thiết phải máy ảnh Cơ mới là máy ảnh xịn, ngay bản thân mình cũng chụp bằng máy KTS, máy ảnh điện thoại thì cũng 2.0megapixels thế nhưng mình chả bao giờ than là ảnh mình xấu, ảnh mình kém chất lượng.
    Chất lượng ở đây là cách bạn chọn lọc ảnh mà up lên diễn đàn, up tràn lan như thế, có thánh cũng chả giúp nổi bạn chứ đừng nói là người thường.
    2pic này không phải để đào bới bạn mà chỉ để nói chung thực trạng hiện tại. Còn tên bạn vì sao được nhắc đến nhiều thì bạn nên tự suy nghĩ. Vì có nói mà bạn không chịu tiếp thu, cứ cãi bướng thì nói cũng bằng thừa!
    Xong!
    Ngựa Hoang GeminiBảo Trần 93 thích bài viết này.
  5. Bảo Trần 93

cám ơn bạn, chuyện này "bạn bảo rút kinh nghiệm thì lẽ ra bạn cần chỉnh sửa lại những tấm ảnh bạn làm hỏng chứ không phải đi lập topic blend ảnh mới" , mình ban đầu ko biết
  6. Kizx

Kizx Thành viên cấp 2

Hi vọng bạn sẽ tự rút kinh nghiệm.
    Trên thực tế vào đây thì mình cũng chỉ là Lính mới thôi :D
    Bảo Trần 93 thích bài viết này
  7. Bảo Trần 93

vậy thông qua topic này, mình cũng hiểu ra được nhiều điều, cám ơn các bạn ...ai lúc đầu cũng có sơ sót, vậy mong các bạn bỏ qua ...
    còn việc "không chịu tiếp thu, cứ cãi bướng thì nói cũng bằng thừa!" mình chưa cải bướng ai nha bạn, chỉ có bạn nghĩ nhu vậy thôi
    Ngựa Hoang Gemini, Fly NguyễnHanee thích bài viết này.
  8. Hanee

Hanee Thành viên cấp 3

Hi vọng sau này bạn sẽ không gặp phải nhiều sai sót như vậy nữa!
    Fly Nguyễn thích bài viết này
  9. Phạm Hữu Dư

Phạm Hữu Dư phamhuudu.com Ban quản trị

Thôi nhắc nhở vậy đc rồi, ai cũng lớn rồi! Đã có ý thức, nói 1 lần là fải hiểu! Ko tranh cãi nữa...

Closed topic!
    Hanee, Ngựa Hoang GeminiBảo Trần 93 thích bài viết này.
Tình trạng chủ đề:
Chủ đề đã bị khóa bình luận

Ủng hộ diễn đàn