Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

[Vẽ Bằng Chuột] Em gái - Các bác cho em ý kiến

Chủ đề thuộc danh mục 'Trưng bày tác phẩm Painting' được đăng bởi quynhlt57, 10/10/13.

Lượt xem: 6,391

1. MioDung

MioDung Thành viên cấp 3

hjx, đúng là cao tay quá, mình ko có hoa tay hay năng khiếu vẽ vời, cũng chẳng thể học vẽ hay đồ họa gì, nhìn thấy bạn giới thiệu qua về topic chỉ biết thốt nên 1 từ tuyệt vời :D
    quynhlt57 thích bài viết này
  2. littlecandy1107

littlecandy1107 Mới đăng kí

Môi e bé hơi khô còn lại thì nhìn iu quá >_<
  3. Kennysirius

Kennysirius Thành viên cấp 2

"ngày mình mới học PTS" ^:)^
  4. Tít yêu

Tít yêu Thành viên cấp 2

nể thật , vẽ wacom chưa chắc nhiều người vẽ được vậy , chuột thì siu rồi ,
  5. quynhlt57

quynhlt57 Thành viên cấp 2

Hihihi ! cám ơn các bác đã có nhiều lời có cánh cho em . :">

Hồi ấy em vẽ là nó còn đam mê nên mới cặm cụi cầm chuột mà vẽ được , hihi . Gio` thì đuối hết sức luôn ý !

Có bạn hỏi cách đi da mịn đó là do em dùng brush để chế độ mềm và cứ đi bên cạnh đó có tăng giảm độ mờ đục nữa ( Opacity ) . Em thì đang thích đi kiểu mảng nét khỏe đẹp như mấy bác trên rum mà lại không ra hồn :((

Còn về tóc thì e xin nói là do em dùng cái brush chấm chấm như bụi phấn trong PTS ế rồi F5 tùy chỉnh ( các bác cứ gu gồ là ra mấy bài hướng dẫn thôi )

Một lần nữa chân thành cảm ơn các bác đã ghé topic của em . Điều này làm có động lực để vẽ thêm 1 vài cái nữa , hí hí

p/s : còn về face có một số bác hỏi em thì sr là e ko lộ đc , vì face em khá riêng tư ạ . Các bác thông cảm cho em nhen ! :">
    littlecandy1107 thích bài viết này
  6. DangTuan

DangTuan Mới đăng kí

nhìn bác chủ vẽ mê quá ! cũng thử vẽ theo bác xem! lần đầu mới vẽ mà thấy nhọc quá ! em ngồi cả buổi tối mới đc thế này !
    dangthutrangquynhlt57 thích bài viết này.
  7. heo ngốc

heo ngốc Thành viên cấp 2

đẹp đẹp thế.. nhìn bé cute ứ chịu đc :*
    DangTuan thích bài viết này
  8. yumy

yumy Mới đăng kí

vẽ bằng chuột mà đồi mắt nhìn có hồn quá thích tóc ở pic 1 phải nói là bác kiên nhẫn thật ^:)^
  9. TanBuu

TanBuu Mới đăng kí

Oh. Ngưỡng mộ bạn quá. Mong có những bài hướng dẫn vẽ như z.
  10. b0yHN_96

b0yHN_96 Thành viên cấp 4

đẹp value :))

Ủng hộ diễn đàn