Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

Vẽ bằng chuột trong PTS

Chủ đề thuộc danh mục 'Trưng bày tác phẩm Photoshop của bạn' được đăng bởi mrbom, 23/1/15.

Lượt xem: 3,336

1. mrbom Thành viên cấp 2

...
    Chỉnh sửa lần cuối: 23/1/15
    Phạm Hữu Dư, hatay1712jumb0sanlat thích bài viết này.
  2. jumb0sanlat

jumb0sanlat Thành viên cấp 2

nhân tiện thì quả ảnh của bác cũng dễ bị chế lắm :))
  3. vanthao171088

vanthao171088 Thành viên cấp 3

may quá định lập top hỏi tiện đây hỏi luôn, bạn vẽ bằng brsuh hay pen? mấy sợi tóc vẽ như nào nhỉ, chiều mình cũng vẽ mà tưởng tượng người thành ra ma luôn :D
    mrbom thích bài viết này
  4. mrbom

mrbom Thành viên cấp 2

5. mrbom

mrbom Thành viên cấp 2

vanthao171088 mình dùng brush trong vòng tròn, bạn nên vẽ nhìu lớp sẽ tạo đc :v
    jumb0sanlatvanthao171088 thích bài viết này.
  6. nhìn hay đó :x hạ opacity của backgraud xuống rồi vẽ đè lên hay như nào vậy bạn mình thích thể loại này mà ko biết vẽ bạn nói qua qua cho mình hiểu dc ko
    mrbom thích bài viết này
  7. mrbom

mrbom Thành viên cấp 2

Kiều Tiến Nghiệp mình làm như cậu nói đấy :D căn bản là xác định đc khối rồi đánh nét nó lên thôi .
  8. ukm chắc phải kiên trì mới vẽ được mình đã di chuột vẽ nhiều lần mà không thành công cứ vẽ vài đường nhìn không ra gì lại buồn bã tắt đi :((:((:((
  9. mrbom

mrbom Thành viên cấp 2

10. mrbom

mrbom Thành viên cấp 2

Kiều Tiến Nghiệp thích bài viết này
  11. Vũ Phi Huân

Vũ Phi Huân Thành viên cấp 4

8-} vẽ chuột rất là ức chế, nhiều nét vốn chỉ cần quẹt chưa tới 1 giây mà phải dùng pen đi đến hơn 10 giây hoặc hơn :v 8-} ko có đồ chuyên dụng thì phải xài chuột chứ khó chịu kinh khủng
    hatay1712 thích bài viết này

Ủng hộ diễn đàn