Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

Vẽ bằng Photoshop + Paint tool Sai(Mouse)

Chủ đề thuộc danh mục 'Trưng bày tác phẩm Photoshop của bạn' được đăng bởi tearsky26, 16/1/13.

Lượt xem: 7,490

1. Cinderella

Cinderella Mới đăng kí

Woa vẽ bằng chuột @@ đẹp quá
    Bạn gửi cho mình vs nhé ngocha71091@gmail.com ~ Thanks a lot :D
    tearsky26 thích bài viết này
  2. heodien.dz

heodien.dz Thành viên cấp 1

thêm một cao thủ, cho mình xin nhé gmail của mình là: heodien.dz@gmail.com
    tks nhiều! :*
    tearsky26 thích bài viết này
  3. A4 channel

A4 channel Thành viên cấp 1

4. hongthi

hongthi Mới đăng kí

5. tearsky26

tearsky26 Mới đăng kí

Mình vẽ = đam mê thôi ;) , chứ thực ra mình học công nghệ thông tin mà. Về hình họa cơ bản + vẽ như thế này thì mình toàn tự nghiên cứu trên Deviantart là nhiều, có những thứ người ta hướng dẫn vẽ = tablet thì mình về biến hóa ra kiểu vẽ = chuột đó.8-}
    Chứ bút vẽ và bàn vẽ thì mắc quá, nhưng về sau sẽ đầu tư mua 1 em để vẽ cho nhanh. \:D/

Mình đã send mail file gốc cho những bạn nào cần rồi, mong được học hỏi thêm.
  6. giahan13113

giahan13113 Thành viên cấp 1

Pro quá
  7. nguyễn anh tú

nguyễn anh tú Thành viên cấp 2

quá đỉnh
  8. tysuu

tysuu Thành viên cấp 1

Rất nghiền cách đổ màu của bạn.Bạn hướng dẫn thêm vê
    Nhân thể send cho mình file gốc mới: tysuu213@gmail.com
  9. Mờ Hờ Lờ

Mờ Hờ Lờ Mới đăng kí

E cũng đang học vẽ trên SAI nhưng còn kém lắm... Nhân thể a cho file gốc với để học hỏi thêm...hihi kenpkmeo@gmail.com
    Tks a trc nha ^^

Ủng hộ diễn đàn