Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

Vẽ chân dung HuyR trong MV Anh Thanh Niên Cover 2D Animation

Chủ đề thuộc danh mục 'Trưng bày tác phẩm video clip' được đăng bởi Huỳnh Âu, 6/3/20.

Lượt xem: 2,536

1. Huỳnh Âu Thành viên cấp 2

Video đã được sự đồng ý của bạn HuyR, chân thành cám ơn bạn HuyR
    Đời người thường chú trọng sự to tác, dài hạn ít ai để ý đến khoảnh khắc và thường hay quên đi sự thiếu thốn gian khổ, nhưng chúng ta để ý một chút, quan tâm một chút về khoảnh khắc thì cuộc sống sẽ thú vị mà muôn màu làm sao?. Cảm xúc của mình dâng trào khi xem MV Anh thanh niên do HuyR thể hiện "Rồi một hôm anh gặp cô gái kia" ánh mắt đó mình thấy rất đẹp nên vẽ lại.
    Mình hy vọng các bạn sẽ vui khi xem video, và cảm thấy thoải mái khi xem tranh, như một thói quen thường ngày.
    Chân thành cám ơn các bạn đã xem.

...

Ủng hộ diễn đàn