Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

Vẽ CHIBI có tính phí , đang khuyến mãi mừng Valentine :3

Chủ đề thuộc danh mục 'Trưng bày tác phẩm Painting' được đăng bởi MiMimouse, 31/1/13.

Lượt xem: 8,071

1. MiMimouse

MiMimouse Thành viên cấp 1

^^ Vui lòng contact với Fb Loạn Artstyle bạn nha . Thân
  2. Key

Key Thành viên cấp 1

thích quá..nhưng mà 80k lần :( .... Ngậm ngùi xem :v
    MiMimouse thích bài viết này
  3. thuynganquan

thuynganquan Thành viên cấp 2

cho ké cho ké , đo hết tiền xe về quê ăn tết, mình cũng muốn vẽ tính phí cho đủ tiền về nhà :'( . mẫu như ava mình nè , bạn nào thương đặt hàng đi :((
  4. MiMimouse

Bên mình cũng là sinh viên đang kiếm tiền, năm nay con cháu nhìu quá, ko có tiền lì xì :3
    thuynganquan thích bài viết này
  5. thuynganquan

Hết tiền về quê rồi :(( mấy bạn có ny đặt hàng vẽ chibi đê :((
    MiMimouseShin Kodoku thích bài viết này.
  6. Shin Kodoku

Shin Kodoku Thành viên cấp 2

người người nhận vẽ rồi XD, chắc mình cũng phải nhanh tay thôi =))
    MiMimousethuynganquan thích bài viết này.
  7. thuynganquan

vào tranh khách chủ thớt nào, bác nào thương e đặt hàng giúp e. cho e có tiền xe về quê. ko bị kẹt lại mất :((
  8. Key

Key Thành viên cấp 1

chủ thớt hạ giá còn 40k đê :v coi như lì xì tết ae diễn đàn :v ^^
  9. Tờ Ùng Sờ pờ rúc

Tờ Ùng Sờ pờ rúc Thành viên cấp 2

may mà bạn này ở HCM ko thì lại có cạnh tranh hí hí
  10. Edward Pierre

Edward Pierre Thành viên cấp 1

Hạ giá đi thớt ơi ;;)
  11. nhimxumikay

nhimxumikay Thành viên cấp 2

kakakak..... pic thành khu chợ rao bán gojz.... vậy cko em họp chợ trank dành với....40k đây... nhưng nét vẽ thì em hổng bjt có ai ưa không? nghiệp dư êý mờk...!http://forum.vietdesigner.net/threads/nhan-ve-chibi-tu-anh-that-co-phi.12806/ aj hứng thú dô đk em kái nké...... kúm ưn tkệc nkều....~~! khổ vật vã....tết này kiếm việc làm chơi mà sao đời nó cứ chơi vơi
  12. MiMimouse

:)):)) thì Tết chủ thớt đang down giá đoá , :3:3:3 quà tẹng hứp dữn :)):)) , thử 1 lần đê các bác :)):)):)):)) , cơ bản bên tụi tớ toàn sv híu học , học phí trường ko bao nhiu , mà hoạ phẩm đắt quá, nên đành phải lăn lộn kím ăn :3:3:3, bac nào thích phong cách của bên mình cứ pm thoải mái, bên mình ko giấu nghề gì cả, có gì thì mình chia sẻ kinh nghiệm :D , bác nào muốn thấy vẽ live thì cứ lên 2DaySale bên Nguyễn Thái Bình q1 , bên mình vẽ ChiBI thường niên ở bển :)):)) , chỉ vẽ máy là ảo thôi, sketch ở ngoài tụi mình cũng bt à :D:D
    Key thích bài viết này
  13. MiMimouse

Up thêm tấm ảnh cưới :D:D:D:D , có mí bạn inbox hỏi bên mình vẽ bằng chuột hẻ, trả lời luôn, chuột hết đoá , vẽ Ai có, Sai có, Ps có , corel có :D , đang cố gắng dành dụm mua Wacom lên đời vẽ choa nhanh , choa long lanh lung linh hơn ,nên mong các bác ủng hộ :D:D:D
    Thịnh Zombie, thuynganquanKey thích bài viết này.
  14. Key

Key Thành viên cấp 1

Hạ giá cho mem đầu ở VDS đi bạn >.<!! chúc bạn đắt khách :v
  15. darkghost

darkghost Thành viên cấp 2

Xem bao nhiêu thớt chibi, tới thớt này mới thực sự đánh thức "ham muốn" của mềnh :3 :3 Học vẽ chibi thôi :3 :3
  16. Tử Sa

Tử Sa Thành viên cấp 3

Vẽ khá là cute, biết cách sử dụng màu đấy. Bạn vẽ mềm mại hơn chút nữa ;)) Chúc đắt khách :)) Kiểu này mình cũng đăng pic vẽ tính phí thôi :O
  17. bidesigner

bidesigner Thành viên cấp 1

vẽ đẹp. nhưng thấy tính phí thì mấy bạn trẻ không mê roài :P
  18. Thịnh Zombie

Thịnh Zombie Thành viên cấp 3

Dự quả này bác sĩ bảo cưới. Hehe. Cô dâu mà thả tay xuống chắc thành vượn. Nhưng mà bạn đi màu đẹp ghê ha.
    Shin KodokuKey thích bài viết này.
  19. MiMimouse

hêhhehehe thank bạn :">:">:"> mốt mình sửa lại :">:">

:">:">:">:"> thử đi thử đi :">

:)):)) thank bạn nhìu, bạn lên deviantart để tăng ham muốn nha, trình mình vậy còn thua nhìu cao thủ ở VN lớm :">
  20. Mepo

Mepo Thành viên cấp 3

ham muốn tiền chứ gì :(.
    Mai mình về quê nhận vẽ 1 gói bimbim 1 bức cạnh tranh xem có ai đặt ko =))
Từ khóa:

Ủng hộ diễn đàn