Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

Vẽ chủ đề tết 2018.

Chủ đề thuộc danh mục 'Giới thiệu tác phẩm Photoshop ấn tượng' được đăng bởi huitu.com, 17/8/17.

Lượt xem: 3,758

1. huitu.com Thành viên cấp 1

Em đang có ý định vẽ lại file này theo các bác mất khoảng bao nhiêu thời gian cho 1 tác phẩm.
    Để nâng cao tay nghề trong ngành thiết kế tại việt nam.

...
    tranvan.muon thích bài viết này
  2. tranvan.muon

tranvan.muon Thành viên tích cực

@huitu.com : Theo mình nghĩ, thì bạn là chủ kho vector, thì đâu cần phải vẽ lại, chỉ cần mua con chó bên ShutterStock, chỉ có 5000đ đến 10000đ / 1 hình, có con chó rùi, sau đó, bạn về kho vector của bạn, có rất nhiều các thứ trang trí bạn đã có sẵn, ráp ghép vào, là có thể đẹp hok thua gì mẫu kia, ráp xong, chia sẻ cho mình nhìn ngắm nhé ! ha ha ! :))

3. huitu.com

huitu.com Thành viên cấp 1

@tranvan.muon khả năng vẽ của thiết kế của người việt cũng cần học hỏi thêm 1 số trang nước ngoài về cơ bạn không theo lý thuyết giảng dạy được. Chỉ có vẽ áp dụng thực tế mới biết khả năng mình tới đâu.
    tranvan.muon thích bài viết này
  4. qw12qw12

qw12qw12 Thành viên cấp 1

5. tranvan.muon

tranvan.muon Thành viên tích cực

@qw12qw12 : e chỉ vào hình ảnh trên kia, chuột phải, Google Chrome sẽ có cái mục "Search This Image", còn Chrome tiếng Việt, cũng là ý như vậy, mình sài Chrome tiếng Anh. :))
Từ khóa:

Ủng hộ diễn đàn