Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

Vẽ chú mèo Tom siêu cute - Vẽ con mèo

Chủ đề thuộc danh mục 'Tutorial' được đăng bởi phuocvietdesign, 9/9/17.

Lượt xem: 3,854

1. phuocvietdesign Mới đăng kí

Hiện nay, có rất nhiều trang web hướng dẫn vẽ và rất nhiều trò chơi tô màu cho các bé nhỏ tuổi. Tuy nhiên, Để cho các bạn nhỏ có một môi trường học tập và giải trí lành mạnh thì đó luôn là một vấn đề hết sức khó khăn. Các bạn nhỏ rất dể bị các trò chơi bạo lực cuốn hút bởi những họa tiết đồ họa vô cùng bắt mắt, rất nhiều cảnh quay hoành tráng sinh động. Điều này sẽ khiến cho các bé trở nên sao nhãng đi việc học hành của mình và càng ngày trở nên lì lợm không nghe lời bố mẹ. Hãy hướng trẻ em đến với một môi trường học tập và giải trí lành mạnh nhất thông qua những video dạy vẽ và tô màu bổ ích. Các bé sẽ học được cách phân biệt màu sắc và vẽ ra những nhân vật hoạt hình vô cùng yêu thích.
    Mình xin giới thiệu đến các bạn một video dạy vẽ con mèo siêu đơn giản. Đó chính là mèo Tom trong bộ truyện tranh Tom và Jerry. Các bạn có thể xem ở đây nhé :

...
Từ khóa:

Ủng hộ diễn đàn