Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

Vẽ em cái backdrop hậu ta thể 50k

Chủ đề thuộc danh mục 'Hỏi đáp - Thảo luận về Illustrator' được đăng bởi HieuLinh, 18/6/15.

Lượt xem: 4,303

1. HieuLinh Thành viên cấp 1

Dear anh chị em!
    Như đã nói ở trên giúp em vẽ cái backdropgiống như này ( file AI)
    em xin hậu ta cai thẻ 50k cho anh em nhắn tin với gấu
    kích thước nó là: 3m x 5m
    Xin chân thành cảm ơn

...
  2. rubia

rubia Thành viên cấp 3

có đủ nguyên liệu thì may ra bỏ thời gian ra sắp xếp, chứ 50k mà làm từ đầu thì...
    chờ #3 xem sao. good luck to u!
  3. Designer4u

Designer4u Thành viên cấp 1

Bạn cung cấp stock hay sao ?
    Cho cái thông tin gì đó để liên lạc đi bạn, cái này mà tự kiếm stock thì giá 50k hơi bèo @@
  4. Emerald

Emerald Thành viên cấp 2

50k có giá ghê =))
  5. Gia Phú

Gia Phú Thành viên cấp 4

bac mrquang789456 nhanh chân quá :x, mà cái này 50k quá bèo cho một cái file AI []==[]
  6. dabeomoon

dabeomoon Thành viên cấp 4

Nhớ ngày xưa mềnh đúm cứi đó, thằng Diamond Place tính mềnh 2tr7 cho phần thiết kế backdrop. Không lẽ cách nay vài năm trước thiết kế có ăn vậy sao ta. Giờ có vẻ nghèo.
    sunnelson thích bài viết này
  7. thien0211

thien0211 Thành viên cấp 2

Thớt inbox mình ngay nhé, mình sẽ chuyển khoản cho bạn 50k xài chơi. Cho xin số tài khoản NH nha.
    BlackStormhoagao thích bài viết này.
  8. hoagao

hoagao Thành viên cấp 2

=D>,thớt trúng mánh rồi nhé.=)),lần sau tui cũng nhờ làm cái cho nó khó vào trả 20k nhắn tin với gấu chắc hẳn tui sẻ nhận lại 100k lời 80k.
  9. HieuLinh

HieuLinh Thành viên cấp 1

mrquang789456 bác cứ làm cho em đi 100k ok luôn anh em diễn đàn giúp đỡ nhau là chính
    Co gi phone em nhé: 0166.806.1000 Em Hiếu
  10. rungtram2014

rungtram2014 Thành viên cấp 4

úp lúc này designer lấy giá mềm quá
  11. sunnelson

sunnelson Thành viên cấp 1

Bác ra thuê bên in BackDrop nó vẽ luôn cho lẹ rồi để nó tính tiền bác luôn cho tiện
  12. Dennis Luu

Dennis Luu Thành viên cấp 1

Có thể do hiện tại ngành Design thịnh hành, ai ai cũng học, ai ai cũng làm, cho nên chắc giờ giá cả cạnh tranh nên mới thành ra thế. Thật buồn cho dân designer chúng ta haiz.
    SangDesigns thích bài viết này
  13. mylove29

mylove29 Thành viên cấp 2

Xem bài của thớt mà não hết cả ruột
  14. Emerald

Emerald Thành viên cấp 2

wow cứ làm đi nha, cho hẳn 100k luôn =)))))))))))))))))) chắc chớt
    xin lỗi ko muốn đâm thọt đâu nhưng mà ngứa qá =)))))))))))))
  15. dienbinh

dienbinh Thành viên cấp 2

Hình như lúc này diễn đàn bị lợi dụng nhiều quá, diễn đàn là nơi anh, chị, em chia sẽ kinh nghiệm, trao đổi những vấn đề không rõ, chứ đâu phải là nơi để nhờ thiết kế này nọ, trả công thì coi như chầu cafe, mình nghĩ ở đây các bạn nên tự làm các thiết kế có gì không rõ cứ đưa ra thảo luận nhờ mọi người giúp đỡ, chứ nhờ vẽ cả 1 sản phẩm không công hoặc trả giá rẻ mạc vậy, không biết là vẽ giúp bạn 50k, bạn sử dụng hay về thanh lại tiền công ty 1 triệu 50k, hoặc bán lại cho người khác nữa. Còn không biết gì thì thuê trả công đúng giá thị trường. Nếu người nào có lòng tốt giúp đỡ thì cứ sử dụng các trang cá nhân chứ đừng sử dụng diễn đàn phá giá dân design mình chứ
    Gà Ác, Emerald, thangngotk202 người khác thích bài viết này.
  16. SangDesigns

SangDesigns Thành viên cấp 1

trả công như chầu café vậy bạn? :>:>:>
  17. songbangao

songbangao Thành viên cấp 2

Dennis Luu chỉ những phân khúc thấp mới bị cạnh tranh nhiều thôi bạn, những phân khúc cao ít người cạnh tranh lắm, ý mình là những sản phẩm chất lượng đòi hỏi tay nghề cao thì ít người đạt được.
    Dennis Luu thích bài viết này
  18. HieuLinh

Các bác không làm thì thôi, sao cứ sỉ vả vào tinh thần giúp đỡ người khác của diễn đàn thế nhỉ.
    Em cũng tự làm được có thế này thôi, có tinh thần chia sẽ thể điện thoại cho anh em mà cũng bị kêu la
  19. HieuLinh

Tiện thể các bác đánh giá giúp em cái banzon này luôn với
  20. hoagao

hoagao Thành viên cấp 2

^:)^^:)^^:)^^:)^ tui không nhận của bố thí,tự làm được thì ráng mà làm ở đây không có tinh thàn giúp đở mấy thể loại như thế.
    Emerald thích bài viết này

Ủng hộ diễn đàn