Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

Vẽ em cái backdrop hậu ta thể 50k

Chủ đề thuộc danh mục 'Hỏi đáp - Thảo luận về Illustrator' được đăng bởi HieuLinh, 18/6/15.

Lượt xem: 4,300

1. Ngần Đỗ Đỗ

Ngần Đỗ Đỗ Mới đăng kí

vãi hỏi han kinh nghiệm để tiến bộ thì còn nhiều ý kiến tốt chứ nhờ vả lợi dụng diễn đàn rùi nói mấy câu như "có tinh thần chia sẽ thể điện thoại cho anh em mà cũng bị kêu là" thì đúng là bó tay tự làm đc thì bạn làm luôn đi đúng là rảnh quá -_-
  2. mylove29

mylove29 Thành viên cấp 2

Thôi! Thớt giữ lấy 50k của Thớt mà nạp card nt cho người yêu nha. 50k của thớt to quá nhỉ
  3. dienbinh

dienbinh Thành viên cấp 2

Các bác thấy cái banron chứ rõ ràng là thiết kế cho Saigon Touris sử dụng, mà trả có 50 - 100k, công ty du lịch hoành tráng vậy mà không có $ để trả công backdrop vậy sao, rõ ràng là lợi dụng người khác, còn tự cho mình tốt " chia sẽ card dt cho anh em xai", chủ thớt tiết kiệm vậy thì giữ lại xài luôn đi, chia sẽ làm chi lãng phí lắm, đồ keo kiệt
  4. phuongthustudio

phuongthustudio Thành viên cấp 5

:)) đã là diễn đàn thì phải như thế này mới vui =))
  5. rubia

rubia Thành viên cấp 3

có vẻ thớt keo kiệt chứ chẳng phải "có tinh thần chia sẽ thẻ điện thoại cho anh em". Nói thật đi, cái đó thớt báo giá ng ta bao nhiêu?
  6. ToiHocDoHoa.com

ToiHocDoHoa.com Thành viên cấp 3

Ăn thì cũng ăn vừa vừa thôi ... rê thứ
    Chỉnh sửa lần cuối: 19/6/15
  7. HieuLinh

HieuLinh Thành viên cấp 1

Cảm ơn bác nhé! thôi xong rồi mọi người khỏi bàn luận nữa nhé
    Cảm ơn chào quyết thắng!!
    Chỉnh sửa lần cuối: 19/6/15
  8. HieuLinh

Em lạy các thím em làm cái này cho đoàn bà chị em ở Saigon Tourist xuống cho em nghỉ thôi ko lấy tiền bà chị. Thôi xong hết rồi các thím khỏi bận tâm nữa nhé
  9. hoagao

hoagao Thành viên cấp 2

ông có bao nhiêu bà chị như thế chứ,chắc cũng nhiều lắm lắm nhỉ,ai mà tin :)).mà có như đó là bà chị của ông thì bả có phải chị của tui đâu mà ông biếu cho chúng tôi chừng đó.ông làm được thì ông bảo mọi người góp ý chứ sao lại bảo mọi người bán rẻ công sức như ông.cảm ơn bà chị của ông chào quyết thắng.^:)^
  10. Laura158

Laura158 Thành viên cấp 1

Nếu vậy thì bác nhờ làm giúp có khi anh em đỡ chém :v
  11. HieuLinh

Thôi em xin lỗi mọi người!
    Mọi người không phải bận tâm nữa nhé, không cần ai giúp nữa nhé mình tư làm
    Sorry all
  12. rungtram2014

rungtram2014 Thành viên cấp 4

mới tìm được vector như hình định kiếm 100k nạp tiền điện thoại vậy là tôi là người đến sao rồi tiết thật
    Dennis Luu thích bài viết này
  13. blacklarson

blacklarson Thành viên cấp 2

Thép Hòa Phát mà ko chịu bỏ tiền thuê thiết kế à? Hay là bạn ôm hết rồi lên đây nhờ vả bằng 50k thẻ đt.. :(
    Sagi Luis thích bài viết này
  14. duong8x

duong8x Thành viên cấp 2

buồn thiệt.. lên freepik không thiếu cái gì cả -_- e trai của Shutterstock đó

Ủng hộ diễn đàn