Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

Vẽ như thế này có được nhận là Designer không ạ?

Chủ đề thuộc danh mục 'Trưng bày tác phẩm Painting' được đăng bởi Hidrogreen, 7/9/14.

Lượt xem: 13,808

1. Dav.Nio

Dav.Nio Thành viên cấp 1

thật ra e nghĩ ngta thế nào cũng k quan trọng, miễn là bác thích vẽ thì cứ vẽ đi bác cảm thấy vui là được :)) ngta gọi bác là coder thì cũng chả ảnh hưởng gì. Các chuyên gia sẽ có cái tên thích hợp cho bác khi bác vào làm 1 dự án nào đó chẳng hạn B-)
    Hidrogreen thích bài viết này
  2. cuongbaolocnet

cuongbaolocnet Thành viên cấp 1

bạn là một designer chuyên nghiệp <3
    .
    .
    .
    .

đùa thôi, thớt chắc chưa hiểu gì về design :D
  3. huongle668

huongle668 Banned

Đọc cái này không hiểu lắm nhỉ.
  4. hoanna8x

hoanna8x Banned

Bài viết của cụ có thể có ích cho nhiều người đấy, đánh dấu khi nào có time sẽ châm cứu kĩ hơn...
  5. bachdoxuan

bachdoxuan Thành viên cấp 1

theo em designer là người thiết kế, ai thiết kế thì gọi là designer, bạn thích thì tự nhận mình là desginer cũng dc chả ai bắt bẻ, nhưng người khác có công nhận hay k lại là chuyện khác. Tôi thấy bạn vẽ đẹp, làm mấy thứ hay ho tôi công nhận bạn nhưng người khác k cho như thế là designer thì cũng k thể bắt họ công nhận dc. Đúng sai đôi khi chỉ là tương đối, tùy vào góc nhìn, quan điểm từng người. Nói chung làm tn cho thích hợp, k ăn quá nhiều gạch là được rồi.
    ps: ý kiến cá nhân tác phẩm của bạn làm bằng paint khá ngộ nghĩnh =D>, cố gắng hơn nữa nhé
  6. Gà Con Lạc Mẹ

Gà Con Lạc Mẹ Thành viên cấp 3

Thành thạo PTS, Ai, Iluss, Indesign có được coi là designer không nhỉ :-?
  7. Mèo Mun Đi Hia

Mèo Mun Đi Hia Thành viên cấp 2

thôi thì nhận là designer đi ... =)) =)) . Na ná nấc thang từ lang băm ~> bác sĩ thôi ấy mà :))
  8. 801230

801230 Thành viên cấp 2

cái thiết kế hay sản phẩm gì do tay bạn làm ra thì là Designer thôi , chứ không phải cứ "Complete" là Designer
  9. Hidrogreen

Hidrogreen Thành viên cấp 1

Câu chuyện chưa có hồi kết :D
    thôi thì vui vui chơi chơi :-":-"\:D/\:D/
    thích thì lia cái bút, rê con chuột cho vui cái đời :P:D:))
  10. smartwear

smartwear Thành viên cấp 1

thật ra e nghĩ ngta thế nào cũng k quan trọng, miễn là bác thích vẽ thì cứ vẽ đi bác cảm thấy vui là được :)) ngta gọi bác là coder thì cũng chả ảnh hưởng gì. Các chuyên gia sẽ có cái tên thích hợp cho bác khi bác vào làm 1 dự án nào đó chẳng hạn B-)
Từ khóa:

Ủng hộ diễn đàn