Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

Vẽ than chì, cho em xin một lời bình

Chủ đề thuộc danh mục 'Trưng bày tác phẩm Painting' được đăng bởi Renn, 23/7/14.

Lượt xem: 2,356

1. Renn Mới đăng kí

Chào các bác! Em thì em nói trước luôn là em đang theo học kiến trúc (nói theo học cho sang chảnh thôi chứ em còn đang luyện thi ạ :v). Em biết là trình mình chưa tới đâu, cũng không có tài gì để phán người ta, nhưng mà tự nhiên hôm nay dạo facebook thấy một chuyện khiến em chui lên đây lập liền cái thớt cho các bác chuyên than chì vào chém. Là cái hình này ạ

Thêm một bức nữa bạn ấy đinh ninh là mình vẽ

Vâng, cho em xin một lời bình :3

...
  2. Duy Sín Cháu

Duy Sín Cháu Thành viên cấp 1

đỉnh vcc :D
  3. Vũ Phi Huân

Vũ Phi Huân Thành viên cấp 4

Nhìu thánh vẽ siêu quá, ko phân biệt được với cái ảnh nhỏ thế này, :)) nếu là mình thì mình cũng bảo là dùng máy vì cứ những vết rất chi là ẩu nếu vẽ tay, nhìn hình này mình liên tưởng tới trò chuyển từ ảnh thật sang chì rồi add thêm texture vào, nhưng mà ai bik được là vẽ hay ko :v :v thôi thì vẽ tay hay máy thì cũng kệ chẳng liên quan
  4. do dang

do dang Thành viên cấp 2

Bên kiến trúc sẽ không đánh đậm nhạt như vậy đâu, mà đánh cũng không rõ mảng khối
  5. Vũ Phi Huân

Vũ Phi Huân Thành viên cấp 4

6. do dang

do dang Thành viên cấp 2

ôn thi thì nên tập trung vào diễn tả khối
  7. do dang

do dang Thành viên cấp 2

đi thi mà vẽ mịn như ảnh chụp thì chỉ có mà trượt, người ta gọi đó là tranh bờ hồ, tranh sến

Ủng hộ diễn đàn