Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

Vẽ trên Excel - đam mê vẽ trên soft...không dùng để vẽ

Chủ đề thuộc danh mục 'Chuyện trò linh tinh' được đăng bởi chuot406, 20/6/13.

Lượt xem: 8,731

1. chuot406 Thành viên cấp 2

Sau 3 năm gác cọ. Mình ko còn ham muốn vẽ vời gì sất.nhảy 1 góc 180 độ đi làm pm. 3 năm lao đầu vào đi làm...kiếm tiền. gạt bỏ đam mê....
    tự nhiên hôm nay 1 ngày đẹp trời. sau 1 loạt biến cố xảy ra. mẫu thân kiếp nó, tự dưng cái hứng vẽ vời lung tung trỗi dậy. Muốn vẽ 1 tấm tặng cho 1 người con gái. cô gái của gió. đến rồi đi qua cuộc đời mình thật nhẹ nhàng. ko biết rõ em là gió thoảng hay là cuồng phong, nhưng thật sự là mình nhớ cô ấy nhiều lắm. nhớ cái mặt nhỏ nhỏ xinh xinh, tính tình thì như con nít mà bao giờ cũng tỏ ra mình là ng lớn. với cái môi trường đen tối mà hằng ngày mình lặn ngụp trong đó..thì mình thèm một người cgai như em. haziii... :D :D :D cuối cùng tỏ tình thì bị đá cmn. thiệt là buồn vãi cả 1 số phận liên quan
    Chuyện của mình là vậy. đang điên điên nên cũng muốn làm chuyện điên điên. vẽ bằng excel. anh em nào hứng thú với bộ môn vẽ bằng soft...mà người ta ko thường dùng để vẽ thì vào giao lưu nhá. các bạn vẽ bằng soft gì cũng đc. word, excel, erp, .net,html.... hầm bà lằng thì cứ bơi vào đey. anh em mình hút điếu thuốc, uống li bia, bàn về kỹ năng cưa gái và các thể loại khác mà thuộc giống cái. thế nhé.
    show hàng trước :D...

p/s: éo phải em ấy cụt tay đâu. nhưng do tỏ tình mà bị đá, nên mình ghét, éo thèm vẽ tay của cô ấy =)) =)) =))...vs lại, lâu rồi mới ngồi vẽ. nên ...làm biếng, ngồi mỏi mông bỏ bu ra. =))=)) =))

...
    RainyWarrior, goal, vsea18 người khác thích bài viết này.
  2. Huy Bình

Huy Bình Thành viên cấp 2

bác vẽ siêu thế :O
  3. mgr

mgr Cựu quản trị

:D anh vẽ đẹp quá ạ, em vẽ trên PTS còn không được như vậy. Chuyện tình của anh nghe "đẹp" lắm, chúc anh sớm tìm được thiên thần của mình. Em xin hết :|
    chuot406 thích bài viết này
  4. Trần Nghĩa

Trần Nghĩa Thành viên cấp 2

Có lẽ nào em này có tên Traxex :))
    Chick Vietdesigner, ttgl_17kid1232 thích bài viết này.
  5. Nguyễn Hoàng Minh Long

Nguyễn Hoàng Minh Long Thành viên cấp 3

Mở bài với câu chuyện "bị đá" của bác làm E súc động nghĩ đến hoàn cảnh của e =((
  6. kid1232

kid1232 Thành viên cấp 1

Trần Nghĩa: bác ơi cô gái của gió kìa bác, theo e là wind runner :))
    Trần Nghĩa thích bài viết này
  7. dxuanthang

dxuanthang Mới đăng kí

vãi bác =))
  8. Sát Thủ VietDesigner

Sát Thủ VietDesigner Thành viên cấp 2

Bác vẽ quá đẹp, chuyện tình cũng "đẹp" ko kém
    nhưng mà em có 1 góp ý nhỏ là bác nên làm gì đó khi cái excel của bác bảo activation failed
    hoangphuchsu thích bài viết này
  9. Vũ Đình Phú

Vũ Đình Phú Thành viên cấp 1

Trông cái cung giống của Ashe thế :)))
  10. hoangtube9685

hoangtube9685 Mới đăng kí

Thấy bật cả Paint lên kìa. Dự là cái tranh này vẽ bằng Paint xong paste sang Excel thôi :3 :3
  11. thanh_rossi

thanh_rossi Thành viên cấp 2

Mình toàn thích vẽ bằng HTML.CSS dù làm toàn cái đơn giản. Vẽ đâu nhất thiết phải cần PTS, Illuss,... Excel như bác thì ngon quá;)
  12. paygate591

paygate591 Thành viên cấp 2

Hay quá, Khiếp bác thật ^^
  13. Ryan Mai

Ryan Mai Thành viên cấp 2

Hay quá rồi bác, hâm mộ cực độ :x :O
  14. Hien Thu Nguyen

Hien Thu Nguyen Thành viên cấp 1

sao vẽ đc, ngộ vậy :-/
  15. greengreengreen

greengreengreen Thành viên cấp 1

hjx bữa em nó cũng đc mở rộng tầm mắt với bài viết về 1 nghệ sĩ người Nhật Horiuchi vẽ trên excel luôn
    Cơ mà mấy bác vẽ sao hay vậy, excel nó toàn là phép tính ko mà @@
  16. ttgl_17

ttgl_17 Thành viên cấp 1

em thấy giống traxex hơn :))
  17. nolove2208

nolove2208 Thành viên cấp 2

nhìn giống ashe ghê :))
  18. paygate591

paygate591 Thành viên cấp 2

19. bong bong mua he

bong bong mua he Thành viên cấp 3

Nice cho chuyện tình cảm động của bạn . Còn mình thì ko chơi nổi với soft excel
  20. minh_khuyen_da_xoa

minh_khuyen_da_xoa Thành viên cấp 2

Và đây là vẽ trên Excel ;))
    Aquarius thích bài viết này

Ủng hộ diễn đàn