Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

Về với biển

Chủ đề thuộc danh mục 'Tác phẩm ảnh chụp của bạn' được đăng bởi hoanglam, 15/3/13.

Lượt xem: 11,765

1. viet phong

viet phong Mới đăng kí

B-) good
    hoanglam thích bài viết này
  2. Nhắng

Nhắng Thành viên cấp 3

Những bức này đẹp, nhưng nguy hiểm cho mod quá.... nhiều thành phần lấy ảnh đi rêu rao trên mạng, trên các trang 18+ rồi ng quen mode nhìn thấy thì...
  3. hoanglam

hoanglam Thành viên cấp 2

Thật sự thì khi post những tấm ảnh này thì mình đã k sợ 1 điều gì rồi....
    Mình đã cố gắng hết sức để đưa những tấm ảnh này thành ảnh " nghệ thuật " chứ k phải là dạng ảnh " rẻ tiền " ^^
    và mình k nghĩ là có dạng ng` giẻ trách tới nỗi nghĩ đây là ảnh khiêu dâm ^^ !
    Nhắng thích bài viết này
  4. Lx-AyE.

Lx-AyE. Thành viên cấp 1

đẹp từng cm
    béo mỗi ông chụp ảnh =))
  5. Nhắng

Nhắng Thành viên cấp 3

Vậy thì bạn đã nhầm rồi ^^! những bức ảnh của bạn rất đẹp về mặt nghệ thuật. Nhưng đó là đối vs anh em trong này. Đưa ảnh lên đây mục đích chia sẽ tác phẩm của mình để nhận đc lời bình hay, khen chê. điều đó mình ko nói.
    Vì đơn giản là mình hôm trước có xem 1 bài trên 4rum mình, ảnh thì ko phải 18+ hay 16+ gì cả, đơn giản 1 mod trong khi chụp có để áo hơi trễ phần cổ áo... ngay sau đó khoảng 2h đồng hồ, mình bắt gặp ảnh đó trên 1 Page 18+ trên FB... vậy thì có gì đảm bảo rằng những tấm ảnh này của bạn sẽ ko bị những người chỉ suy nghĩ đến những thứ đen tối đó, biến những tác phẩm nghệ thuật của mình thành những tấm ảnh rẻ tiền nhan nhản trên mạng xã hội. :D
  6. Golden Boy

Golden Boy Banned

Bác troll thằng nhỏ của em đấy à ?
  7. hoanglam

mình chả sợ 1 điều gì cả :D.... vì đơn giản mod đã đồng ý cho mình post.... :D mình cũng k ngại việc ai lấy hình mình post đi đâu lung tung cả... vì đơn giản là nếu đã mún thì hình gì cũng post đc :))
    Nhắng thích bài viết này
  8. Nhắng

Nhắng Thành viên cấp 3

Vậy thì mình ko còn gì lo ngại cho mod nữa rồi ^^! Rất đánh giá cao tinh thần của bác và Mod ^^! Em cũng đang đi lùng mod như vầy mà vẫn chưa thấy :))
  9. Vic Nguyen

Vic Nguyen Mới đăng kí

mẫu cũng chịu khó hy sinh vì nghệ thuật ghê ;)
  10. hoanglam

thật ra đây là lời đề nghị của mod vs mình... chứ mình cũng chưa từng nghĩ là set up concept như vầy cho mẫu này :)
    Nhắng thích bài viết này
  11. yun

yun Thành viên cấp 2

ver 2 đi bạn ơi!!!
  12. kingkong991

kingkong991 Thành viên cấp 2

mod chịu chơi ghê đó chứ :)
    đẹppppppppppppppppp
  13. Boyce Vo

Boyce Vo Thành viên cấp 1

Ra biển quay tay phát nào >:).
  14. Phuong_1m8_77kg

Phuong_1m8_77kg Thành viên cấp 1

lại gái đẹp !
  15. halong90

halong90 Banned

e bái phục bác. như thế này mà bác vẫn bấm dc máy thì giỏi thật :))
  16. Vinh Phùng

Vinh Phùng Thành viên cấp 1

mất máu nhiều quá :(
  17. Serverror

Serverror Thành viên cấp 1

hot hot quá hot,

Ủng hộ diễn đàn