Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

Vector con dê năm 2015

Chủ đề thuộc danh mục 'Download' được đăng bởi chôm chôm, 12/11/14.

Lượt xem: 9,167

1. chôm chôm

chôm chôm Thành viên cấp 2

có link download ở trên đó, acc drive upload đầy dung lượng rồi, nên bạn thông cảm
  2. nhockezin

nhockezin Mới đăng kí

3. thanhtan2001

thanhtan2001 Thành viên cấp 1

oắt đờ share, share nhiều rồi không có ai thank nên lần này phải thank mới đc share ?
    Tôi éo thank vì tôi chả thấy bài này giống dạng share gì, giống kiểu đổi thank vậy
    Nút thanks thể hiện ý nghĩa cảm ơn và động viên người khác ( cái này tôi học được khi bắt đầu tham gia diễn đàn mạng khoảng 6 năm về trước nhé)
    PS: Tôi k có nhu cầu tải cái của bạn nhé, comment vì thấy cái bài của bạn chả có ý nghĩa gì
  4. chôm chôm

thằng bịnh thanhtan2001 nói chuyện kiểu ăn cháo đá bát
  5. thanhtan2001

thanhtan2001 Thành viên cấp 1

Tôi có nhận cái lìn gì của bạn đâu mà ăn cháo đá bát :)) LOL
    Bớt ảo tưởng sức mạnh đi, thanks đếu làm bạn uy tín hơn trong cái thế giới ảo này đâu, cũng giống như like cũng éo giúp wanbi tuấn anh hồi sinh đâu bạn trẻ.
    Share đàng hoàng thì người ta còn ủng hộ, chứ cái kiểu đổi chác để được share, bạn khác đếu gì thằng Kenny Sảng làm từ thiện rồi úp lên fb để câu like khoe mình là người nhân hậu ?
    Begin_desgner thích bài viết này
  6. chôm chôm

7. fino

fino Mới đăng kí

8. chôm chôm

9. midnight0021

midnight0021 Mới đăng kí

ko đẹp và màu đen ko thích hợp cho sự kiện năm mới đâu bác.
  10. chôm chôm

midnight0021 tuỳ vào nhu cầu sử dụng của mỗi người thì tự đổi màu chứ bạn, chứ làm gì có chuyện 1 file áp đặt cho tất cả
  11. Mul Over

Mul Over Thành viên cấp 1

thanks bác bác có thể cho em xin cái pass vào nangict@gmail.com được không ạ :D
  12. chôm chôm

Ko có pass gì hết
  13. xPoca

xPoca Thành viên cấp 1

Nhìn mặt con dê tếu ghê :3. nó đang vừa ngủ vừa cười :3
  14. kenminhthien

kenminhthien Thành viên cấp 2

Comment cũ đã xóa. lấy lại lời cảm ơn.
    Chỉnh sửa lần cuối: 30/12/14
  15. chôm chôm

16. kenminhthien

Bà con đừng xin nữa mất công lắm. Phí thời gian. Cho rút lại cái link và lời cảm ơn.}
    Trên tinh thần nếu share thì thì share còn bán thì ghi rõ ràng là bán.
  17. chôm chôm

đã ghi rõ
    FREE DOWNLOAD PSD | 15 x 15 cm | 300 dpi | 2.80 MB

kenminhthien thật hài hước với comment #34 #36 (tham vừa thôi)
  18. kenminhthien

Với dòng giới thiệu này thì tôi đã bị mắt lừa về dòng title " Vector con dê". Và vào thì bạn free psd trong khi tôi chỉ chăm chăm vào " vector". khi down về giải nén sẽ thấy là nhắn tin mới có được file vector.
    Thế share ở đây là share PSD hay bán Vector thì tại sao bạn không nói rõ trong title? Sự nhầm lẫn này chắc chắn là bạn muốn. Chứ đừng nói tôi tham. Dân mạng, dân thiết kế thấy có vector share thì ham đó là chuyện bình thường.
    chôm chôm thích bài viết này
  19. theRoux

theRoux Thành viên cấp 1

Thấy topic nào của ông chôm chôm này cũng toàn kiểu share đểu, share thì ít mà quảng cáo PR thì nhiều, 1-2 cái topic ko nói, đằng này thấy thường xuyên. Lúc trước đã bị anh Phạm Hữu Dư cảnh cáo về việc này 1 lần rồi mà mãi ko chừa, thiết nghĩ nên ban ông này đi là đẹp rồi.

@Các bạn khác: Ham hố gì mấy cái này hả mấy bạn? Lên trang này mà tìm, 1 đống đây: http://www.gfxtra1.net/ . Nhìn ba cái quỷ "share, share" này mà ngứa cả mắt. Mình chả bao giờ download thứ gì từ ông này cả, nói rõ để mất công lại bảo "ăn cháo đá bát" :))
  20. chôm chôm

Phạm Hữu Dư cập nhật điều lệ mới đi, bỏ vụ comment email để gửi file đi, và một số điều khác cho là hợp lý, để tối ngày cứ banned này nọ hoài, nghe mà buồn.

Tôi nói thật lúc đầu hơi có khó khăn trong quản lý dữ liệu khi đưa lên mạng ( tổng dung lượng PSD Vector,.. là 150 GB) nên một số file up còn đặt pass và link Fshare, khi đã quen dần thì tôi đã đổi tất cả các link sang Google Drive nhấp vô là tải liền, không cần yêu cầu gì hết, file dung lượng lớn thì kèm link Fshare, vì tôi có tài khoản phí và mạng 100 Mb/s nên Fshare là đơn giản.

Tôi dùng tiền của tôi để mua các file đó, tôi chẳng download ở trang chia sẻ nào, tôi là người share và tôi muốn share bao nhiêu đó, bạn thích thì tải, không thích thì khỏi nói nhiều, đơn giản. Còn file vector thì đơn giản, chỉ cần comment lại "Tôi cần file vector bạn gửi vô mail abc@xyz.com. Cảm ơn" Có yêu cầu rõ ràng thì tôi chẳng ngại gì gửi cho bạn. Bạn vào website tôi mà xem, ai comment là tôi gửi cho họ không sót ai cả.

Thử nghĩ xem tôi được lợi gì từ việc này, website của tôi chẳng có 1 quảng cáo, chỉ bỏ tiền ra để di trì hoạt động để cho bạn xem và tải nhiều hình khác thôi. Xem kỹ lại đi, với cách chia sẻ của tôi có ai mua không. Hình này trên 400 lượt tải mà có ai mua đâu bạn

theRoux bạn theo dõi tình hình cũng sát nhỉ, mời bạn trổ tài download về và share cho mn nha.
    kenminhthien xin lỗi nha, nếu bạn quan tâm thì mail cho mình, mình sẵn sàng share hết vector con dê

Ủng hộ diễn đàn