Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

Vì sao bạn nên bỏ Facebook =]]

Chủ đề thuộc danh mục 'Chuyện trò linh tinh' được đăng bởi ILovePhotoshop, 14/5/13.

Lượt xem: 5,292

1. Sun

Sun Mới đăng kí

banbaonylong đó là mình nói nhìn mặt nó giống thôi chớ có nói con này đóng thì sẽ nổi đâu :-"
    chời toàn tụi du học sinh qua nước ngoài thời gian rồi nghĩ dân trí mình cao rồi về viết vờ lóc khuyên các bạn trong nước dân trí thấp thì nhà nó thế là đúng cmnr :v cơ mà phần lớn thời gian nó video nó hát kiwomi gì gì đếy mình toàn nhìn vào (.Y.) của nó thôi :v
  2. banbaonylong

banbaonylong Ko phải assmin

=)) đúng j nhỉ, chú wa f17 f33 voz đọc chừng 1 năm bảo đảm nói còn hơn vlog vliếc
    sun_writer thích bài viết này
  3. thanhlong_1910

thanhlong_1910 Thành viên cấp 2

Thực ra các bác ko để ý câu cuối của bạn ý à
    "Đây là quan điểm cá nhân của mình, và mình ko có bất cứ quyền gì mà yêu cầu, hay đòi hỏi các bạn phải làm theo mình..."
    Chỉ là 1 góc nhìn khác của cuộc sống thôi, tại sao cứ phải gạch đá vậy cho mệt nhỉ :)
    Nếu phân tích kĩ thì những cái bạn ý nói cũng khá đúng , FB bây giờ đang bão hòa quá rồi ...

Moon Pham thích bài viết này
  4. NetworkBlend

NetworkBlend Thành viên cấp 2

Toàn mấy đứa không tự kiểm soát được mình rồi lại suốt ngày post piếc vớ vẩn lộ hàng này lọ bị ném gạch thì nên bỏ face là đúng rồi
  5. thanhlong_1910

thanhlong_1910 Thành viên cấp 2

Chuẩn đó bác, toàn chuyện của ng khác rồi tự dưng thành chuyện của mình, bạn bè thân thì ko nói, nhưng những đứa ko thân lắm, Ẩn đi thì ko nỡ, mà để hiện cũng chả việc j đến mình, tự dưng lưu thêm 1 đống sự kiện chả ra đâu vào đầu
    Đã thế nhiều đứa còn cứ lên FB khoe khoang đủ kiểu, rồi suốt ngày vợ vợ chồng chồng đến khó chịu, cái j cũng trưng bày hết cho bàn dân thiên hạ xem
    Rồi quảng cáo, tag bừa tag bãi, bla bla....các thứ
    Quá mệt mỏi với FB rồi
  6. NetworkBlend

NetworkBlend Thành viên cấp 2

Nói chung cứ sống thật với bản thân cho dù là xã hội thật hay xã hội ảo thì việc gì mà phải lo sợ
  7. bong bong mua he

bong bong mua he Thành viên cấp 3

Theo mình tuỳ vào mục đích người sử dụng như thế nào thôi . Sao lại nghĩ tiêu cực vậy nhỉ , ^_^ nhưng bé đó thật dễ thương
  8. Nguyên-Kun

Nguyên-Kun Mới đăng kí

x( bạn bè mình chỉ có 60 mấy người =)) :)) cơ mà bửa đi chơi chung cung hơn 20 mạng :3 :* còn lại bạn trong lớp =)) :3 8-} chất lượng hơn số lượng..bạn hơn 1k thì sao =))..lên chém gió k à :3......=))
    2 đứa này :3 chỉ có quan điểm of riêng nó....và tôi có quan điểm of riêng t..nên k wtam típ vụ này nữa :3..=))>:)
  9. KhoaiT0

KhoaiT0 Thành viên cấp 2

xem cái clip Kỳ dố mì mà thèm bánh bao thế =P~
  10. Joe Củ

Joe Củ Mới đăng kí

Facebook là 1 phần lớn trong cuộc sống của mình và mình đã bỏ được nó, mình thấy rất vui vẻ và hạnh phúc. Bây giờ mình đang dùng Twitter :v
  11. Crz

Crz Thành viên cấp 3

Clip 2 quá chất. XD
  12. kts ngoc

kts ngoc Mới đăng kí

chẳng bó dc nhưng cũng chẳng nghiện,cả tuồn ko vào cũng có sao đâu
  13. Moon Pham

Moon Pham Thành viên cấp 1

Fb làm mình thấy bị lây những tật xấu , đại loại là nếu chúng ta ko bị hiện tượng " lây "thì nó khá ý nghĩa với bạn bè và biết tình hình ở một nơi nào đó, ai đó lâu ko gặp mặt ,ngoài ra nó cho bạn khoe bất cứ thứ gì mới , vui ... nhưng với tớ : nó có thể làm rất nhiều bạn trẻ tốn thời gian và mất đi cái thực tế cần phải giải quyết = thực tiễn. và tơ cũng bị nhiễm .. nên đang khóa nó lại.
    ILovePhotoshop thích bài viết này
  14. ILovePhotoshop

ILovePhotoshop Admin page Vietdesigner.Net

Từ khóa:

Ủng hộ diễn đàn