Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

Vị vua tồi tệ

Chủ đề thuộc danh mục 'Tác phẩm ảnh chụp của bạn' được đăng bởi TiNồ, 9/3/13.

Lượt xem: 16,250

1. TiNồ

TiNồ Thành viên cấp 1

Thấy cách bạn bắt lỗi chính tả là mình biết mình không nên bàn thêm với bạn, cám ơn đã góp ý
  2. cello

cello Thành viên cấp 2

thích màu pic đầu,còn đâu chưa đủ tồi tệ bạn à :))
  3. TiNồ

TiNồ Thành viên cấp 1

Tồi tệ thì tùy cách nhìn mỗi người thôi, có người giết một con kiến đã là tồi tệ, có người phải giết 1 người mới là tồi tệ, có lẽ đặt là bê tha phù hợp lòng dân hơn. Cám ơn các bạn góp ý
  4. Lee Đỗ

Lee Đỗ Thành viên cấp 2

nói chung là đặt cái " tôi " trong mình lớn quá.. đấy là tồi tệ ;;)
    Mèo Tít, ifyouloveme, nerog933 người khác thích bài viết này.
  5. TiNồ

TiNồ Thành viên cấp 1

Thì cũng câu đó, tùy cách nghĩ mỗi người hehe.
  6. Ry oh

Ry oh Thành viên cấp 1

dạ em cũng đâu damsnois là em giỏi đâu em chỉ mới học có 2 tháng chứ mấy nhưng . em thấy bác nói gai quá nên lên tiếng thôi . đơn giản là bác chưa nhận ra đc cái hồn . cái hồn của 1 tấm hình là ở con mắt bác muốn xem 1 tấm hình dẹp hay ko trước hết nhìn vào con mắt của tấm hình trước . :-bd :-bd :-bd :-bd :-bd :-bd :-bd
  7. trangchit

trangchit Thành viên cấp 1

cảm nhận của riêng tớ thôi nhé:
    thực sự thì tớ thấy có khi cứ bỏ cái vương miện ra lại hay hơn vì chẳng thấy liên quan lắm
    vì tạo dáng k cho tớ có cảm giác rằng đấy là vua (chỉ thấy lả lơi thôi), còn tồi tệ thì hút thuốc k cũng chưa đủ tồi tệ lắm
    về màu thì cảm giác vẫn chưa ổn lắm! chưa đc hài hòa
    Sơn Râu, yuheruan, ifyouloveme2 người khác thích bài viết này.
  8. TiNồ

TiNồ Thành viên cấp 1

sợ cãi nữa bị nói sân si, cái tôi bự quá, hé hé, nên thôi, cám ơn bạn góp ý nha, với 2 bạn đoàn kết quá, like qua like lại ý kiến của nhau nên mình cũng đành phải lặng im 1 xí
  9. Fly Nguyễn

Fly Nguyễn Thành viên cấp 4

Tôi nói thật.
    Bạn ở VDS này khá lâu rồi bạn biết, post tác phẩm lên đây là để chia sẻ và nhận đóng góp từ mọi người để dần hoàn thiện mình, trừ khi bạn quá pro đến mức ko ai nói đc bạn nữa.
    Tôi thấy bạn khá cố chấp và ko biết cách tiếp thu ý kiến, tỏ ra mình vĩ đại và cao lớn. Tôi cũng chỉ nói vài lời cuối với bạn, đây là môi trường chung, xác định ko muốn ăn gạch đá thì đừng post lên. Bạn post lên và phản bác tất cả các ý kiến trái chiều nêu ra cũng chẳng giải quyết đc gì hết, bạn sẽ vẫn mãi đứng ở vị trí này, ko bao giờ vươn xa đc hơn nữa.
    Thân
  10. xuanhung

xuanhung Thành viên cấp 3

Bộ ảnh thiếu sự hài hòa, màu sắc cũng chưa thật sự ấn tượng :D
    Cần đồng nhất phong cách trong một bộ ảnh nhé bạn :D
    ifyouloveme thích bài viết này
  11. Jason B

Jason B Thành viên cấp 2

Ở lâu đâu có nghĩa là tham gia nhiều hả Fly?
    Fly Nguyễn thích bài viết này
  12. Fly Nguyễn

Fly Nguyễn Thành viên cấp 4

Ờ, thì cũng có thể là như vậy, thôi kệ họ :)
  13. Jason B

Jason B Thành viên cấp 2

Sự thật là như thế chứ đâu phải là CÓ THỂ . Đã kệ là ko care nữa cho bận lòng =]
    Ngủ cho fẻ :))
    Fly Nguyễn thích bài viết này
  14. Tâm Hà

Tâm Hà Thành viên cấp 5

Minh thich y tuong nay, nhung them chut 18+ vao la ok day. ^^
    Vua chua thuong di lien voi ruou che, gai gu ma :))
  15. Tâm Hà

Tâm Hà Thành viên cấp 5

Oh. Nam vung kinh nho? :)
  16. TiNồ

TiNồ Thành viên cấp 1

mình có thằng bạn, post 1 cái bài về 1 bài vẽ chân dung dùng chuột lên đây, mình là người ngồi xem nó vẽ, thế mà khi post lên đây, không ai tin, vì nó quá giống thật, bao nhiêu ý kiến trù dập kêu là hình từ ảnh chụp dùng pts làm ra, rồi bảo bạn mình nói xạo này nọ, đến cả khi nó đúng nó vẫn cãi không lại nổi. Thế nên mình muốn gửi lại 1 lời: tiếp thu chọn lọc. Mình chưa từng nói mình cao siêu, nhưng mình phản bác lại vì 1 số ý kiến giống như HSP ấy, đang nói về hình ảnh tự nhiên đi bắt lỗi chính tả, đâu có liên quan, cố chấp hay ko tiến dc hay không, mình cảm nhận dc. Đây cũng là lời cuối, không bàn nữa. Cảm ơn các lời góp ý thật sự
    TraGiang, Cù Cúc CuChan Nguyễn thích bài viết này.
  17. Jason B

Jason B Thành viên cấp 2

Nằm này kiểu là nằm ngủ, thỉnh thoảng dậy bủm 1 cái lấy tiếng chơi xong lại ngủm tiếp bác ợ :))
  18. Tâm Hà

Tâm Hà Thành viên cấp 5

Ngu dong day
  19. Pùm Trà

Pùm Trà Thành viên cấp 2

Đơn giản là một ông anh tay cầm một điếu thuốc lá nhả khói phì phèo, đầu đội vương miện (màu) vàng. Ở đâu không thấy được phong thái của một vị vua, cũng không thấy tồi tệ nếu hiểu theo nghĩa một người trị vì đất nước. Chỉ thấy nét chơi bời và bất cần đời thôi. Nếu chỉ đội vương miện vào mà thành vua được thì thế giới này loạn ;)).

Màu đẹp
  20. vOz_James

vOz_James Thành viên cấp 3

Nói thật, xem đi xem lại mấy lần, vẫn thấy ko ra cái hồn đâu cả, thấy nó mang phong cách bụi bặm nhiều hơn, đc cái màu đẹp!

Ủng hộ diễn đàn