Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

Vị vua tồi tệ

Chủ đề thuộc danh mục 'Tác phẩm ảnh chụp của bạn' được đăng bởi TiNồ, 9/3/13.

Lượt xem: 16,207

1. ILovePhotoshop

ILovePhotoshop Admin page Vietdesigner.Net

- Bạn lên màu đẹp :)
    - Có thể tạm hình dung đây là 1 vị Vua của thời đại này đấy chứ,đâu nhất thiết vua phải đi kèm với Long bào,mình đồng quan điểm với bạn .
    - Vua dù thời buổi nào đi nữa,mà hút thuốc với vẽ mặt ngạo nghể láo xược như vậy thì đúng là 1 vị vua hư hỏng thiệt,mình cũng đồng quan điểm với bạn ( mặc dù sự tồi tệ này chỉ là 1 hành động quá nhỏ,chưa làm nổi bật dc cái tệ hại của 1 vị vua )
    - Là người đi xin ý kiến đóng góp thì nên nhịn ko việc gì phải đôi co qua lại làm gì,và gạt bỏ cái tôi cá nhân 1 chút đi bạn .chả ai ghét bỏ hay đâm thọc gì bạn cả,mà chỉ là mỗi người nhìn 1 hướng,có thể bạn nhìn từ hướng của ng chụp hình thì bạn thấy hợp nhưng người khác nhìn hướng từ hướng là người xem,họ ko có hình dung concept trong đầu bạn là gì,mà họ chỉ nói lên những gì họ nhìn thấy thôi,và đó cũng là cách giúp bạn tiến bộ hơn . 1 tấm ảnh đẹp là khi người ta nhìn vào nó người ta hiểu dụng ý của tác giả muốn diễn đạt là gì,chứ không phải là bạn đi theo kè kè để giải thích đâu .và những gì họ đánh giá chính là những điều giúp tay nghề bạn ngày càng mạnh thì tội gì bạn phải đi đôi co nhỉ ?
  2. thuận chuối

thuận chuối Thành viên cấp 2

Em nhìn đi nhìn lại mà ko thấy nó tồi tệ chỗ nào giờ nghe bác chém gió mới thấy mình thật tồi tệ =))
  3. tlong0709

tlong0709 Thành viên cấp 1

:3 đổi tên tiêu đề là xong ... sẽ chả có cãi nhau ở đây.
    Màu đẹp ấy nhưng ý chưa nổi
    p/s : :v mình cũng ko thích kiểu người ta góp ý rồi bạn độp lại lắm ...
    Conmeoden thích bài viết này
  4. HSP

HSP Thành viên cấp 4

dạ chắc tại mấy đứa như e với phờ lai phờ tâm tầm thường như bao người và chưa đủ độ cao độ siu như 2 bạn nên chưa cảm nhận đc cái hồn :v :vmột vị vua và đíu thuốc lá phì phèo vào mặt thằng nháy :-"
  5. Ku Sang

Ku Sang Thành viên cấp 4

NGƯỜI XEM QUYẾT ĐỊNH TÁC PHẨM CỦA BẠN CHỨ BẠN KHÔNG THỂ NÀO ÁP ĐẶT CHO NGƯỜI XEM
    Thân!
    Tờ Ùng Sờ pờ rúcTâm Hà thích bài viết này.
  6. Thiên Ma

Thiên Ma Lãng du VietDesigner

7. Lee Đỗ

Lee Đỗ Thành viên cấp 2

DX bá đạo =)) " đội quân nổi dậy ư "
    DX_Degeneration thích bài viết này
  8. meoko93

meoko93 Thành viên cấp 2

king of slums àh? :-j
    2-3 ngày nay qua một số topic đều thấy thớt có thái độ kiểu này là sao??? (:| lòng tự trọng của bạn nên nhún xuống 1 tí mà nghe người khác góp í đi bạn ạh
  9. Panbeo

Panbeo Thành viên cấp 4

Mình thích mod ở đôi mắt. Rất sâu :) Còn mình cảm giác nó vẫn chưa tồi tệ lắm. Cần cái j đó phá hơn :-?
  10. Mèo Mun Đi Hia

Mèo Mun Đi Hia Thành viên cấp 2

đặt là " Vị vua trầm lặng "hay là " vị vua ăn chơi " thì nó có nghĩa hơn là tồi tệ :)
  11. kulrap_design

kulrap_design Banned

đơn giản là cái tittle chẳng có gì liên quan tới bức ảnh ngoài cái chữ "vua" có thế thôi tranh cãi làm gì cho mệt các bác,ns chung bộ ảnh này cũng đẹp r :)
  12. kevin198788

kevin198788 Thành viên cấp 2

:D chất màu như phim nhựa ! ...kết tấm này
  13. dinhtra53th

dinhtra53th Thành viên cấp 2

làm mình liên tưởng tới thần tình yêu của đàn ông ( neptune ) ấy :))
  14. Bình Phạm

Bình Phạm Thành viên cấp 1

Chắc có thể do vị vua này hút nhiều thuốc quá, hại sức khỏe :-? Còn có thể nếu 5 bao 1 ngày thì 1 tháng sẽ ngắn đi 1cm, seem like it might be the worst in thread-owner's mind =.=
  15. Conmeoden

Conmeoden Thành viên cấp 3

Té ghế với tấm hình này của bác DX =))
    DX_Degeneration thích bài viết này
  16. Keanny1805

Keanny1805 Thành viên cấp 1

Bác thớt vặn ghê quá, chẳng dám post ý kiến. :-s
  17. Ash

Ash Mới đăng kí

Bộ ảnh thì chuẩn rồi, vấn đề là ở cái tit mà thôi ^^ ~~
    Nice pics :3
    Thích nhất pic đầu ^_^ ~
  18. Ân Nôbita

Ân Nôbita Thành viên cấp 1

Ảnh được đấy nhưng mà vua này chưa đến nỗi nào tồi tệ còn hơi thiếu chất
  19. phạm lương toản

phạm lương toản Thành viên cấp 1

bộ hình chất,nhưng sao mà lạm dụng thuốc là nhiều quá thêm tý kick thích khác đi thì đúng chất tiêu đề :D
  20. tienbach2710

tienbach2710 Thành viên cấp 2

Thấy ảnh với tiêu đề chẳng ăn nhập gì :D bỏ cái vương miện ra và đặt tiêu đề khác thì hay hơn =))

Ủng hộ diễn đàn