Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

Vị vua tồi tệ

Chủ đề thuộc danh mục 'Tác phẩm ảnh chụp của bạn' được đăng bởi TiNồ, 9/3/13.

Lượt xem: 16,249

1. Yuuchan

Yuuchan Thành viên cấp 2

Đang chống cằm suy nghĩ người bạn nói tới là ai :))
  2. Vịt Quần Tụt

Vịt Quần Tụt Thành viên cấp 2

gặp bác Khang Hy lắc 10 phút thì vị vua này vẫn chưa hẳn là tồi tệ =))
  3. Mr.Malu

Mr.Malu Mới đăng kí

Blend đẹp , ý tượng được nhưng thái độ xấu ;)
  4. learningmore

learningmore Thành viên cấp 1

Blend đẹp!
  5. haiauback

haiauback Thành viên cấp 1

^:)^ thế phải đổi tit thành "vị vua **** ngắn"
    E thì thấy thích màu bức hình . hết rồi.
  6. Tadang

Tadang Thành viên cấp 1

Mình thích những tấm trắng đen của chủ thớt. Những tấm đó mình thấy có hồn chứ nhỉ? Sao nhiều người ném đá bác này ghê thế :|
    Mình chưa đọc các thread khác nên ko biết bác thớt cứng đầu hay bảo thủ ntn, riêng đọc 1 topic đây thì thấy bác thớt bị mọi người trù dập ghê quá :-/

Xin lỗi chứ, anh vua này ko thể có mỹ nữ vây quanh đc :))
  7. Ry oh

Ry oh Thành viên cấp 1

thế mới có cái tên vị vua tồi tệ =))
  8. Tạ Minh Hảo

Tạ Minh Hảo Thành viên cấp 2

Mình có nhận xét thế này
    -Màu đẹp
    -Tên ko liên quan: Vương miện và thuốc lá thấy hay hơn :)
    Thân!
  9. Ry oh

Ry oh Thành viên cấp 1

em thấy cái tên của tấm hình có ý nghĩa lắm bác ơi ?
  10. meocon_con2810

meocon_con2810 Thành viên cấp 2

em cũng thích tấm này nhất \:D/

11. Trần Hưng Thịnh

Trần Hưng Thịnh Thành viên cấp 3

Khoe ảnh được đá nhiều ghê.
    Trông khi mình xin đá, xin hoài chả thấy ai ném (được 10 chục đỗ lại là cao lắm rồi)
    =((
  12. Ry oh

Ry oh Thành viên cấp 1

cần đá tốt thôi bác ơi ? đá lung tung đừng lụm
  13. Ry oh

Ry oh Thành viên cấp 1

:-bd :-bd :-bd :-bd :-bd :-bd :-bd :-bd :-bd :-bd
    meocon_con2810 thích bài viết này
  14. Tâm Hà

Tâm Hà Thành viên cấp 5

10 chục là 100 rồi đấy bác :))
  15. kenlucky

kenlucky Mới đăng kí

Rất ít khi comment....Nhưng đang buồn ngồi xem hết 5 trang làm cười muốn té ghế. Gởi chủ topic 1 vài ý kiến cá nhân :)
    1.Cái vương miện chính là con dao 2 lưỡi trong bộ ảnh của bạn....Nếu trong bộ ảnh có nhiều người, bạn sử dụng đến cái vương miện đó thì sẽ hợp lý với 1 vị vua ( để người xem hiểu )ai là vua ) lúc đó cái vương miện sẽ có tác dụng. Nhưng trong ảnh chỉ có 1 mod thì ngược lại cái vương miện lại phản tác dụng và ko ăn nhập được với cái thời trang và không giang của mod.

2.Mod thể hiện được cái bụi bặm, ăn chơi hoang lạc nhưng chưa đủ "lửa" để thể hiện được cái tồi tệ. Để thể hiện được nó bạn phải hiểu được cái "tồi bại" và "tệ hại" là như thế nào ngoài điếu thuốc :)

3. Cái mình muốn nói và đóng góp cho bạn là ở 2 ý trên. Ý 3 bạn không cần chú trọng. Mình thích pic #3 vì mod thể hiện được cái hồn trong đôi mắt ( lúc này điếu thuốc có tác dụng ). Và Pic #4 mình thích màu của bức ảnh ( hài hòa về ánh sáng, không gian và thời gian ).

p/s: Nếu ko có những ý tưởng lạ và phá cách thì cũng khó mà tìm ra hướng để phát triển mình được, nghệ thuật là muôn màu muôn vẻ mà...điều này mình cảm nhận được ở bạn. Chúc bạn luôn phát triển để có những bức ảnh đẹp và phong phú hơn! :)
  16. Tờ Ùng Sờ pờ rúc

Tờ Ùng Sờ pờ rúc Thành viên cấp 2

tấm này nhìn giống ad Dư nè :3
    Thiển ý của em: Đổi tít lê thành "Vị vua uốn éo hút thuốc" chắc là hợp ạ! :3
    Bộ ảnh bác chụp rất đẹp, nhưng vì đã thể hiện tinh thần của ý tưởng thì nó nên bám sát tinh thần đó, ngu ý của em là "vị vua tồi tệ" nên có: Oai phong, Xõa :v
    Chứ chỉ có cầm điếu thuốc xong ngẫm nghĩ thì em thấy vua này cũng lãng mợn đó chứ :v
    Em nhắc lại vấn đề em bảo ko có lại gạch em :3 : Ảnh đẹp, nhưng tinh thần không có! :)
    Peace :3
    1 person likes this.
  17. Cuchuoi90

Cuchuoi90 Thành viên cấp 1

[​IMG]Tớ thích bức này nhất :)
  18. Trần Hưng Thịnh

gom tổng cho các bài ấy mà lị
  19. Trần Hưng Thịnh

Thực sự thì cho cái tên chủ đề là trớt quớt mấy cái ảnh thôi... Hồn thì mỗi tấm tách riêng thì có vài bức có hồn lắm ....
    - thử đặt tên nó là: "PHIÊU CÙNG KHÓI" nghe có lẻ hợp hơn
  20. banbaonylong

banbaonylong Ko phải assmin

Ủng hộ diễn đàn