Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

[Video 4 Fun] Hitle Nói Gì Khi Bị Nhờ Vả?

Chủ đề thuộc danh mục 'Video clip - Phim ảnh' được đăng bởi dieuhauteo, 23/10/16.

Lượt xem: 1,966

1. dieuhauteo Thành viên cấp 2

Em mới làm có sai sót đụng chạm gì xin các bác bỏ qua, ý tưởng của thằng bạn nên giúp nó triển dùm, nó bị scam mất 5 củ nó ức lắm nên em hiểu nó và làm cái này. :v

...
    Trung Shìnbdesign thích bài viết này.
  2. bdesign

bdesign Banned

Em các thày rất ngạc nhiên khi không có ai quan tâm đến viideo clip này. Đây là 1 clip rất hài hước thú vị của thày Diều em. Đàn em các thày có cảm nghĩ rằng ở 4rum này, mọi người có vẻ hơi thiếu tính hài hước mà hơi nhiều tính hơn thua, hơi thừa tính nghiêm túc. Đành rằng nghiêm túc thì có cần, nhưng nếu chỉ có thế, e rằng đời sống mất đi sự thú vị. Hãy bật quạt chém gió đi, và các thày sẽ thấy rằng thực ra chẳng có gì quan trọng cả, kể cả design. Kính các thày em.
  3. Trung Shìn

Trung Shìn Mới đăng kí

Công nhận .. clip này làm sub đc nhiều kiểu ghê ... ý tượng mấy đoạn đối thoại cũng hay :D

Ủng hộ diễn đàn