Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

[Video] Bộ giáo trình học After Effect từ căn bản đến nâng cao của Tò Mò

Chủ đề thuộc danh mục 'Adobe After Effects' được đăng bởi ILovePhotoshop, 11/6/15.

Lượt xem: 25,730

1. ILovePhotoshop Admin page Vietdesigner.Net

Bộ giáo trình học After Effect từ căn bản đến nâng cao dành cho bạn nào muốn tìm hiểu loại này nhé :D
    Tổng hợp từ www.facebook.com/VietdesignerNet
    Giao lưu chia sẽ kiến thức đồ họa: www.facebook.com/groups/CongDongDoHoaLonNhatVN

Click vào youtube để xem đầy đủ từ Clip 1- 10 nhé

Nguồn: Tomo.Vn​

...
    Chỉnh sửa lần cuối: 11/6/15
    Luffy Mũ Rơm, August Lê, pitlamgi1 người khác thích bài viết này.
  2. rubia

rubia Thành viên cấp 3

có hỏi ý kiến chủ clip chưa mà dám add vô kênh của mình đó thớt?
  3. ILovePhotoshop

ILovePhotoshop Admin page Vietdesigner.Net

Mình úp 1 clip, bạn trong nhóm có vào comt bảo đây là clip của nhóm, nên mình xin úp chia sẽ cho mọi người và chèn nguồn theo ý bạn ấy rồi bạn :)
  4. SwingsOnlyone

SwingsOnlyone Thành viên cấp 4

#:-slần sau mod cẩn thận đấy nhé, mình lúc nào cũng inbox xin tác giả trước - người ta đồng ý thì mình mới dám reup. Post trước xin sau nguy hiểm lắm đấy #:-s
  5. ILovePhotoshop

ILovePhotoshop Admin page Vietdesigner.Net

vầng ^^ . Lần đầu rút kinh nguyệt, lần sau sẽ xin, đã dc Admin nhắc ^^ . cám ơn bạn
  6. hoanghaminh

hoanghaminh Mới đăng kí

Ôi tuyệt vời quá, đang tìm dữ dằn mà không tìm ra. thank you
  7. lylymeow

lylymeow Thành viên cấp 2

cảm ơn bạn nhiều. up một bài mà nhiều người xoi mói cũng thấy mệt ghê gớm nhỉ :D
    ILovePhotoshop thích bài viết này

Ủng hộ diễn đàn