Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

Video hướng dẫn CorelDRAW cơ bản

Chủ đề thuộc danh mục 'Tutorial' được đăng bởi TXQ, 21/10/12.

Lượt xem: 56,342

1. TXQ

TXQ Mới đăng kí

Cái đó Bạn dùng PTS và Photozoom phóng to ảnh trước, tăng độ nét ảnh lên rồi mới đưa vào Corel thiết kế tiếp Bạn ạ! Nhưng cũng chỉ mức độ thôi, cố gắng kiếm tấm hình nào lớn nhất ấy, In pano thì cũng chỉ in với độ phân giải 100dp nên cũng không quá nét lắm!
  2. HoangNghia

HoangNghia Mới đăng kí

em muốn làm thiệp cưới trên cd anh có thể giúp em được ko?e muốn hỏi thêm một điều:những hình jpeg e cho len cd sao nó mờ thế anh.mình co cách nào lam cho no' nét hơn dc hk?
  3. TXQ

TXQ Mới đăng kí

Chỉnh sửa lần cuối: 17/6/15
  4. Ngô Đào

Ngô Đào Mới đăng kí

bạn ơi, cho mình hỏi, muốn cho đối tượng này nổi lên trên đối tượng kia dùng lệnh gì bạn nhể
  5. TXQ

TXQ Mới đăng kí

Bạn dùng phím tắt Ctrl (Hoặc Shift) + Pg up nhé! Có gì Bạn ghé Blog mình nhé! xin lỗi vì mình không trả lời kịp thời được!
  6. thegioidesign

thegioidesign Banned

tuyệt vời
  7. Trần Việt Đức

Trần Việt Đức Mới đăng kí

A ơi e dùng corelDRAW 12 và thấy toàn lỗi font chữ...A có thể hướng dẫn e dùng bảng mã,kiểu gõ nào để sử dụng đc các font VNI, Vni, .vn rồi còn các font bắt đầu bằng các chữ cái A,B,C...v..v..
    Chỉnh sửa lần cuối: 15/5/14
  8. TXQ

TXQ Mới đăng kí

Chỉnh sửa lần cuối: 17/6/15
  9. Trần Việt Đức

Trần Việt Đức Mới đăng kí

E cảm ơn ạ!
  10. TXQ

TXQ Mới đăng kí

Mình đã cập nhật thêm nhiều hướng dẫn về đồ họa tại http://www.dohoa360.com/ cho các bạn nhé. Do số lượng nhiều không chuyển qua hết được nên các bạn vui lòng truy cập website để xem!
Từ khóa:

Ủng hộ diễn đàn