Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

[Video] Hướng dẫn đăng ký & cài đặt VPS giá 1Euro từ A - Z

Chủ đề thuộc danh mục 'Hosting - VPS - Server - Domain' được đăng bởi hathanhsang, 18/9/17.

Lượt xem: 8,880

1. hàng này ngon, cảm ơn bác chia sẻ. >:D<
  2. hathanhsang

hathanhsang Banned

3. mình cũng thấy zậy, cho tới bây giờ server vẫn chạy ok.
  4. amosuri123

amosuri123 Banned

mấy con này lấy về làm site vệ tinh thì ngon :D
  5. hathanhsang

hathanhsang Banned

@amosuri123 đúng rồi, giá này là rẻ nhất trong tất cả nhà cung cấp hiện nay
  6. Cù Xoáy

Cù Xoáy Banned

Đang tìm VPS Vultr, mà thấy con này giá rẻ hơn nữa, không biết có chất lượng ko anh. Hiện tại em tính kiếm con VPS giá rẻ mà ổn định để làm web wordpress. Nhờ mấy anh tư vấn giúp em với.
  7. hathanhsang

hathanhsang Banned

@Cù Xoáy mình thấy ổn định lắm, ai muốn vọt vẹt tìm hiểu về VPS thì nó là sự lựa chọn hợp lý nhất.
  8. Muli-Minh

Muli-Minh Banned

Cảm ơn chủ thớt, em cũng đang tìm video cách đăng ký và cài đặt mấy ngày nay.:like:
  9. Muli-Minh

Muli-Minh Banned

Bạn có online ko cho mình hỏi xíu
  10. Sầu Thiên Thu

Sầu Thiên Thu Mới đăng kí

giá quá rẻ.
  11. Trai MMA

Trai MMA Mới đăng kí

thank you.
  12. Trần Bá Đạt

Trần Bá Đạt Thành viên cấp 2

VPS chất lượng kém quá. Nhất về khoản đường truyền internet. Về VN chậm quá thể luôn. Nhưng mà thôi, 1 euro thì cũng tương xứng thôi :D
  13. Trai MMA

Trai MMA Mới đăng kí

@Trần Bá Đạt VPS nước ngoài cái nào cũng zậy, nếu bạn ko sử dụng cloudflare thì chậm là chắc
  14. Hotboy F.A

Hotboy F.A Mới đăng kí

con này mà 1 euro thì quá rẻ rồi.
  15. Pác vui lòng chia sẻ code cài đặt lại giúp mình được ko?

Ủng hộ diễn đàn