Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

[Video Nhật kí] Tết xa nhà

Chủ đề thuộc danh mục 'Trưng bày tác phẩm video clip' được đăng bởi Jack Njne, 26/1/14.

Lượt xem: 2,028

1. Jack Njne Mới đăng kí

Nhân dịp xuân về, mình đã làm 1 video clip ngắn gửi cho bạn bè, người thân, cùng toàn thể mọi người ở quê nhà, cũng như người Việt Nam trên toàn thế giới. Hi vọng tất cả mọi người có một kì nghỉ tết đầm ấm bên gia đình người thân bạn bè....( không làm tốn thời gian của các bạn nữa).... cảm ơn các bạn đã ghé qua... mọi cmt ý kiến đóng góp cho chất lượng sản phẩm sẽ được ghi nhận và chân thành cảm ơn.
    P.s: đoạn nhạc trong clip do mình viết lời dành tặng riêng cho một người anh em đã đi xa.... hi vọng không khí nhộn nhịp của xuân này sẽ giúp khuây khỏa đi bớt phần nào!

...

Ủng hộ diễn đàn