Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

[Video TUT] Hướng dẫn ghép ảnh với con thuyền ấn tượng

Chủ đề thuộc danh mục 'Ghép ảnh' được đăng bởi Nguyễn Ngọc Quang, 1/12/12.

Lượt xem: 14,246

1. Nguyễn Ngọc Quang Thành viên cấp 2

Nguyên liệu:

Và đây là Video, đơn giản mà đẹp phết
    Nguồn này, mình chỉ tìm được một vài ảnh từ cái ảnh trên thoai.

...
    MissMabu, tranhungman, Trần Thành Lợi2 người khác thích bài viết này.
  2. muahexanh

muahexanh Thành viên cấp 2

Chôm ở đâu chỉ chỗ cho hè chôm với, mà góp ý nha, bác để cái tựa hấp dẫn tí, đa số cái bác sưu tầm về rất hay, nhưng đặt chưa hút khách. Nếu được quăng PSD luôn đê
    Phạm Hữu DưNguyễn Ngọc Quang thích bài viết này.
  3. Nguyễn Ngọc Quang

Nguyễn Ngọc Quang Thành viên cấp 2

Đã bảo đi trôm mà, ăn giày thế, nó cho mỗi cái video, file thành phẩm, vs cái file nguồn là gộp có 6 cái ảnh, mình search lòi tòi phòi đc 4 cái file nguồn, còn file PDF @@ chắc đào qua từng trang 1 cũng chưa chắc có.
  4. Phạm Hữu Dư

Phạm Hữu Dư phamhuudu.com Ban quản trị

Đề nghị lần sau nên đặt tiêu đề rõ ràng, đây là tut gì thì phải nói rõ! Tôi sửa cho bạn lần này thôi đấy, tôi sửa như thế nào thì lần sau bạn cứ đặt tiêu đề tương tự thế :)
  5. ByGu

ByGu Thành viên cấp 2

Bạn cũng nên bổ sung nguồn của trang web har. Video tut rất hay :).
  6. Nguyễn Ngọc Quang

ừa, mình có nhiều nguồn.

.
    Sợ để thế người ta bảo cố tính gây chú ý. Với lại em cho vào đúng box rồi moh
  7. Phạm Hữu Dư

Phạm Hữu Dư phamhuudu.com Ban quản trị

Đúng box là 1 chuyện, mà tiêu đề phải rõ ràng là 1 chuyện khác! Hãy cứ đặt tiêu đề đúng với nội dung là ok :)
  8. long_monkey

long_monkey Thành viên cấp 1

dẹp wá siêu tầm ở đâu hay vậy chỉ e với
  9. Nguyễn Ngọc Quang

Cái title này là sis Dư giật nhé, hay thì khen bé, còn có j chế thì vác sis Dư ra=))
  10. lemin1991

lemin1991 Thành viên cấp 1

mình đang cần cái này, thank bác

Ủng hộ diễn đàn