Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

[Video tut] Retouch da mặt tự nhiên, làm sáng da, đánh má hồng và 1 số vấn đề khác

Chủ đề thuộc danh mục 'Cơ bản' được đăng bởi hoangphuchsu, 5/7/14.

Lượt xem: 11,460

1. hoangphuchsu

hoangphuchsu Thành viên cấp 2

em trai thẳng, đừng thích em :))) gần đây nhiều vụ giết ng tình đồng giới lắm nên kỳ này em bỏ hẳn rồi :">:x
    sakai thích bài viết này
  2. sakai

sakai Thành viên cấp 1

À, Tui là con gái =))
    Nhưng dù sao cũng tks Nhóc nhiều! Thích nhất cái giọng nói :)) cực duyên.
    Tìm thêm được đoạn khá có ích khác của Nhóc nữa. Tks Tks Tks.

P/s: Biết đâu sau cú này Nhóc lại mất ăn mất ngủ vì Fan cuồng=))
    hoangphuchsu thích bài viết này
  3. hoangphuchsu

nghe ngại quá :">
    sakai thích bài viết này
  4. w32bigbang

w32bigbang Thành viên cấp 2

cảm ơn bác tut hay quá brush lúc to lúc nhỏ có lẽ là do để tiếng việt khi dùng pts với 2 phím [ ] thì nó là ư và ơ hay u w và o w hồi trứoc mình cũng hay bị tắt đi thấy hết liền :D khi nào cần gõ tiếng việt thì chỉ cần chuyển từ tiếng anh sang việt :D
  5. hoangphuchsu

w32bigbang em để vậy để thao tác cho nhanh ấy mà :D
    w32bigbang thích bài viết này
  6. hoangtutrenbien

hoangtutrenbien Thành viên cấp 2

cái này mình vẫn hay dùng để retouch cho khách hàng. dùng tay retouch chân dung lúc nào cũng đẹp hơn plugin rất nhiều. Để có đc sự chuyên nghiệp thì các bạn nên dùng tay chứ đừng ỷ lại plugin giả giả
  7. hoangphuchsu

hoangtutrenbien chuẩn luôn bác :D plug-in ko thể chi tiết bằng thủ công đc :D bởi em chẳng dùng plug-in bao giờ \m/
  8. daithangbk

daithangbk Thành viên cấp 1

Cám ơn a nhiều lắm
  9. khoa_0_ga

khoa_0_ga Thành viên cấp 1

xin chào bạn hoàng phúc video tut rất hay và mình rất muốn nói chuyện với bạn
  10. hoangphuchsu

11. khoa_0_ga

khoa_0_ga Thành viên cấp 1

mình thấy trình độ photoshop của bạn hơi bị siêu, mình làm bạn nghen,ò sẵn tiện mình trao đổi face nc

Ủng hộ diễn đàn