Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

[Video TUT] Xử lý bà blend màu ảnh thiếu sáng !

Chủ đề thuộc danh mục 'Blend màu' được đăng bởi ngo huynh dang, 4/7/16.

Lượt xem: 11,531

1. ngo huynh dang Mới đăng kí

Để cho dễ hiểu hơn thì lần này mình có thu tiếng trong video nhưng mà giọng mình không được hay với lại cách phát âm tiếng anh hơi dị dị một chút! mong các bạn thông cảm!

Download stock tại đây: [LOCK]https://www.fshare.vn/file/NYLSVS1GX5IW[/LOCK]

...
    Phạm Hữu Dư thích bài viết này
  2. ThienLoc

ThienLoc Thành viên cấp 1

" Ca mê ga go " :)) bạn có thể cho mình xin fb để giao lưu học hỏi kinh nghiệm dc không ạ
  3. Phạm Hữu Dư

Phạm Hữu Dư phamhuudu.com Ban quản trị

Cực kỳ hoan nghênh các video hướng dẫn có kèm thuyết minh giọng nói! Xin phép chia sẻ video bổ ích này lên channel của Việt Designer nhé chủ thớt ;)
  4. BluenBlue

BluenBlue Mới đăng kí

đoạn bóp mặt xong cứ hiện/ẩn layer đáng iêu quá anh ạ :))
  5. tien.hkc

tien.hkc Mới đăng kí

tuyệt vời ! mình đã thử , làm theo và đương nhiên thành công rùi, cảm ởn video của bạn nhé !
  6. 1993tantai

1993tantai Thành viên cấp 2

Cái này là photoshop cc hay cs6 vậy bạn

Ủng hộ diễn đàn