Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

Video Visualizer Người Yêu Ơi - Minh Vương

Chủ đề thuộc danh mục 'Trưng bày tác phẩm video clip' được đăng bởi MidsideElite, 22/1/15.

Lượt xem: 2,097

1. MidsideElite Thành viên cấp 2

Rảnh rỗi ngồi làm cái video có cái visualizer, ngồi xem cũng bớt nhàm đúng chất yêu màu tím :"> Mọi người xem rồi cho ý kiến
    Software: AAE + PS + AI

...
    Nguyễn Hân, hantiun, Phạm Hữu Dư2 người khác thích bài viết này.
  2. Hồng Sơn

Hồng Sơn Helper

- Cho mình xin cái Project đi thớt, làm thì ok thôi có điều ứ có thời gian làm nên ngại :3 :3 Về thay nền, nhạc với text là xong. Gửi vào inbox trên này cho mình nhé :D
  3. MidsideElite

MidsideElite Thành viên cấp 2

Đã inbox =))
    Hồng Sơn thích bài viết này
  4. kevinhuynh12

kevinhuynh12 Banned

làm bằng soft gì zậy thớt ơi
  5. MidsideElite

Software: Adobe After Effect là chính bạn nhé
  6. Mr.Linh

Mr.Linh Mới đăng kí

có thể có bài hướng dẫn được không bạn
  7. Hồng Sơn

Hồng Sơn Helper

Mr.Linh: Mấy cái này nó nằm trong lý thuyết và cơ bản thôi mà chứ có nâng cao đâu. CHịu khó tìm hiểu ;)
  8. Trần Duy Hoàng

Trần Duy Hoàng Thành viên cấp 3

cái số đếm giây kia làm ntn nhỉ
  9. hantiun

hantiun Thành viên cấp 2

cho m xin cái sub :D
  10. Hồng Sơn

Hồng Sơn Helper

MidsideElite thích bài viết này
  11. MidsideElite

1 video nữa mình làm tương tự video trên nhưng có thêm cái hiệu ứng particular. Có thời gian mình sẽ hướng dẫn các bạn làm video dạng thế này hoàn chỉnh luôn.
    maivanthai212Hồng Sơn thích bài viết này.
  12. Trần Duy Hoàng

Trần Duy Hoàng Thành viên cấp 3

Ủng hộ diễn đàn