Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

Viết chữ chạy karaoke bằng Aegisub lên đoạn clip làm bằng proshow proce

Chủ đề thuộc danh mục 'Proshow' được đăng bởi Nguyễn Kiều Linh, 10/6/13.

Lượt xem: 55,703

1. Nguyễn Kiều Linh Thành viên cấp 1

Em đã làm một clip = proshow procer, giờ em muốn viết chữ chạy karaoke lên đoạn clip em làm bằng Aegisub em phải làm thế nào ạ, xin mọi người chỉ em với

...
  2. NetworkBlend

NetworkBlend Thành viên cấp 2

3. mgr

mgr Cựu quản trị

Mình chưa xài nhưng mình nghĩ là bạn làm đoạn video không lời bằng proshow trước, sau đó vào aejisub làm sub!
  4. Nguyễn Kiều Linh

Nguyễn Kiều Linh Thành viên cấp 1

Dạ vâng e cám ơn ạ, để e thử làm
  5. Mr.Dongpk

Mr.Dongpk Thành viên cấp 2

bạn làm video cứ chèn nhạc thoải mái.Vì khi mình làm aegisub cũng phải mở file audio lên để timing thôi.Nhớ tải thêm format factory để ghép cứng sub với video
  6. Nguyễn Kiều Linh

Nguyễn Kiều Linh Thành viên cấp 1

Dạ vâng cám ơn mọi ng em làm đc ùi ạ. Hì
  7. MrTan

MrTan Mới đăng kí

Chào bạn Mr.Dongpk .Mình có đọc nhiều bài viết nói về phần mềm format factory để ghép cứng sub với video .Mình cũng đã tải cũng làm theo hướng dẫn mà toàn bị lỗi ở phút 89 thấy nản luôn .Ghét để nó làm chương trình đổi đuôi video luôn:).Bạn có thể hướng dẫn mình kỉ về nó được không bạn.Thank

8. PEREUS

PEREUS Mới đăng kí

ghép cứng sub bằng VirtualDubMod cũng được mà

Ủng hộ diễn đàn