Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

[Việt hoá] Font Golf Regular

Chủ đề thuộc danh mục 'Download Font chữ' được đăng bởi Alphaprinter, 4/5/15.

Lượt xem: 13,940

1. Alphaprinter Việt hóa font

Đây là font Golf Regular, 1 kiểu trong bộ Golf 4 kiểu (Bold, italic, và BoldItalic). Việt hoá cho anh chị em một kiểu thôi, ai có nhu cầu thì mua của tác giả nhé :)

Thông tin chi tiết Font tại đây: https://creativemarket.com/alphadesign/233486-Golf-TrueType-Font

Nếu thích font Việt hoá bạn có thể truy cập vào link: www.facebook.com/FontVietLinh để cập nhật những font Việt hoá mới nhất. :P

Link tải trực tiếp tại đây:

...
    heoconcuasap, Alucy, thanhloc7723 người khác thích bài viết này.
  2. Hồng Sơn

Hồng Sơn Helper

- Chịu khó ghê hà, mình thì suốt nửa năm nay rồi vì lý do bận công việc lại thêm ko có thời gian nhiều nên cũng ko muốn việt hóa font nữa. Cảm ơn thớt vì lòng nhiệt tình đã bỏ thời gian ra để việt hóa font và chia sẻ công khai.

P/s: Làm ơn hãy bỏ ra chút thời gian nhấn nút cảm ơn và chia sẻ những tài nguyên vô cùng quý giá này tới người chia sẻ nó thay vì nhấn chuột vào nút download một cách phờ ri và bình thản hộ mình nhé các bạn.
    AlphaprinterDi Hoa Tuyết Mộc thích bài viết này.
  3. Izurdea

Izurdea Mới đăng kí

Font đẹp quá ^^
    Cám ơn bạn đã giành thời gian Việt hoá font này nha :)>-:)>-:)>-:)>-:)>-
  4. nghiemthanhdung

nghiemthanhdung Thành viên cấp 4

5. helshing

helshing Thành viên cấp 1

các bạn giúp mình có ai biết font chữ super star là font gì hok dza? chỉ mình với
  6. Felix Lee

Felix Lee Thành viên cấp 2

Tuyệt quá! Thanks thớt :)
  7. thanhloc77

thanhloc77 Thành viên cấp 1

thank bạn, đẹp lắm

Ủng hộ diễn đàn