Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

Việt Nam bị quốc tế chửi bới vì bình luận thiếu văn hóa

Chủ đề thuộc danh mục 'Chuyện trò linh tinh' được đăng bởi Phạm Hữu Dư, 9/5/14.

Lượt xem: 169,137

1. Vũ Phi Huân

Vũ Phi Huân Thành viên cấp 4

:)) mấy đứa không não lúc nào cũng làm như yêu nước lắm ấy
  2. Stardust Drag0n

Stardust Drag0n Mới đăng kí

Trẻ trâu manh động thật -_-
  3. Trần Bá Đạt

Trần Bá Đạt Thành viên cấp 2

Thằng cuồng tín, nghiện đang phê???
    Tĩnh Lặng bạn đang cho rằng mình am hiểu và uyên thâm lắm sao? Xin lỗi, đọc từ đầu đến cuối những cmt của bạn, chẳng cái nào có giá trị! Đang tự hỏi sao trên đời có người vô giá trị đến vậy ;))
  4. HeirTalent Nguyễn

HeirTalent Nguyễn Thành viên cấp 2

đọc xong chỉ mún đào hố tự chôn, chẳng biết giấu mặt vào đâu nữa ^:)^^:)^
  5. LongTran-Design

LongTran-Design Thành viên cấp 1

đọc cm của bác Tĩnh Lặng lúc đầu thì thấy yêu nước lắm càng đọc cảm giác càng như phản động :))
    Trần Bá Đạt thích bài viết này
  6. Gatitos

Gatitos Thành viên cấp 2

Ngu dốt + nhiệt tình = phá hoại mà :|
  7. Tĩnh Lặng

Tĩnh Lặng Thành viên cấp 1

Trần Bá Đạt , Ờ tùy :)) Thứ mình ghét nhất ở đời là giải thích và cũng ko quan tâm đến hạng người không có lập trường và chỉ biết nói những câu tàm phào giống như bạn. Mình ko thích giao du với người không có khả năng suy nghĩ, bạn thông cảm.
    LongTran-Design Còn bạn thì rất yêu nước đó :D Ít nhất tôi đã từng phục vụ trong Quân Đội để dám khẳng định tôi yêu nước hơn những kẻ không dám đi lính mà mồm mép cứ hô hào vận động. Đã cầm súng chưa? hay chỉ là thằng không có "bi" , nếu chưa bao giờ đi lính thì ko có tư cách.
  8. hongducwb

hongducwb Thành viên cấp 1

5 năm cầm súng chinh chiến của mình còn thua 1 cái cmt của trẻ trâu trên utube =))
    Tĩnh Lặng thích bài viết này
  9. Trần Bá Đạt

Tĩnh Lặng Đã từng cầm súng và chỉ mới có 24t, nên tôi cũng hiểu được tại sao suy nghĩ của bạn không được như những người Việt Nam khác :D Không được học hành đến chốn nên cũng giờ cũng khó mà chê trách :)
  10. Tĩnh Lặng

@hongduccwb 5 năm ??? binh chủng gì kinh vậy ? :))
  11. Tĩnh Lặng

Trần Bá Đạt Tại sao tôi nói bạn không hề có khả năng suy nghĩ bạn lại không tin tôi ? :D Tôi là người Sài Gòn, chứ ko phải dân ấp xã huyện như bạn, bạn nên xem lại thân phận của mình. Tôi đi lính năm 21 tuổi khi vừa học xong Cao Đẳng Học Viện Bưu Chính, và xuất ngũ năm 22 tuổi, đó là chuyện bình thường và tròn trách nhiệm. Hơn hẳn những thằng hèn ko dám đi lính như bạn. Vốn liếng của bạn chẳng có gì ngoài những câu tàm phào nghèo nàn y như bạn vậy. Cứ xem lại cách ăn nói của tôi và tự hỏi lại mình đi xem ai trình độ cao và sắc bén hơn, tôi ít khi khiêm tốn với những thằng ngu. Tôi luôn luôn chịu thua người giỏi, và những thằng quá ngu.
    Chỉnh sửa lần cuối: 10/5/14
  12. Nguyễn Gia Khang

Nguyễn Gia Khang Thành viên cấp 2

cắm đầu xuống đất vẫn ko hết nhục =='
  13. Trần Bá Đạt

Tĩnh Lặng Đi lính mà chỉ với vài dòng "chọc gậy bánh xe" của tôi đã phải phồng mang trợn má lên vậy sao? Cái đầu lạnh không có thì đừng nên "bô bô" nhé. :">
  14. Tĩnh Lặng

Trần Bá Đạt Đạt Những thằng nhược tiểu lúc nào cũng sợ sệt như bạn thì mới phải dùng tới cái đầu lạnh bạn à, còn kẻ mạnh có đủ cơ sở và đủ vững vàng thì càng phải phô trương, đó là bài học quân sự. Đó là phong cách của nước lớn, tôi vững mạnh hơn bạn đó là cách để tôi biểu bạn phải câm họng.
  15. Trần Bá Đạt

=)) Lâu lâu tìm được người để mình chọc cũng vui phết Tĩnh Lặng
    Hé hé, thôi nhường topic cho các ae khác bình phẩm, nói thêm nữa là a Dư ban mình vì tội "kích động phần tử phản động" nữa thì mệt! ;))
    kyuk94 LongTran-Design đồng ý với 2 bác :D
  16. lenhan555

lenhan555 Thành viên cấp 2

hơi bị buồn ấy, nếu các bạn này cứ tiếp tục những hành vi thiếu hiểu biết thế, thì chính các bạn này đã tự tiêu diệt chính cha mẹ, ông bà tổ tiên họ đấy.
    Trong một nghi lễ nghiêm trang của nước người ta thì ko nên dùng tiếng việt cũng như tham dự vào
  17. hongducwb

hongducwb Thành viên cấp 1

Counter-Strike :nghiemtuc:
  18. Tĩnh Lặng

Trần Bá Đạt Vậy thì đầu óc của bạn quá sức thấp, thiếu "bi" và nói chuyện như đàn bà. Tôi không ngại mình là đối thủ mà dạy bạn, bạn cần phải khôn hơn, tập suy nghĩ, có chính kiến, tập biện luận để không tự đem mình ra làm trò cười, và đi lính đi, ăn nhiều óc vào đủ tư cách lẫn trình độ rồi về nói chuyện với tôi.
    Canchan Shuu thích bài viết này
  19. fick P

fick P Thành viên cấp 1

đẹp mặt rồi! why! chắc bọn nó là phản động muốn làm xấu mặt dân tộc Việt Nam ta! =_=" huhu cứu vãn ko đc h còn bị thế giới chửi cho! thật là đen đủ đường! ^:)^x_x>:P:-bd:((
  20. Canchan Shuu

Canchan Shuu Mới đăng kí

Toàn anh hùng bàn phím thích đú đởn, chạy theo trào lưu, hùa theo số đông. Tưởng thế là hay lắm đấy :v

Ủng hộ diễn đàn